Makamba Jr: Elimu bure inawezekana


Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,400
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,400 2,000
Ameyasema hayo wakati akitoa hotuba katika kongamano la uhuru Udsm. Na akakiri kuwa tuna wazee wengi ambao walisoma bure na iliwezekana ni kwa nini isiwezekane?
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,020
Points
1,250
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,020 1,250
Dr. Slaa alisema elimu bure Tanzania na wengi walimbeza. Wengi wetu pia tumesoma mpaka Masters degree bure, sasa ndio wanakubaliana naye?
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,400
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,400 2,000
Mwanzoni waliambiwa wakakataa sasa naona wanajifanya kuelewa.
 
S

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,611
Points
2,000
S

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,611 2,000
Dr. Slaa alisema elimu bure Tanzania na wengi walimbeza. Wengi wetu pia tumesoma mpaka Masters degree bure, sasa ndio wanakubaliana naye?
Tena Mzee Yusuph Makamba na Kinana huyu wanayemsifia ndio walikuwa wapinzani wakubwa sana elimu kutolewa bure
 
A

adolay

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2011
Messages
8,626
Points
2,000
A

adolay

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2011
8,626 2,000
Sio kwamba wanajifanya kuelewa ni kina chamaji ya 2015 kirefu wananza kupima upepo kwa kuukubali ukweli kujifanya wanahuruma

kwa watanzania ilikujenga kukubalika mioyoni wa watz kumbe ufisad tu.
 
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2011
Messages
3,400
Points
2,000
Wa kusoma

Wa kusoma

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2011
3,400 2,000
Sio kwamba wanajifanya kuelewa ni kina chamaji ya 2015 kirefu wananza kupima upepo kwa kuukubali ukweli kujifanya wanahuruma

kwa watanzania ilikujenga kukubalika mioyoni wa watz kumbe ufisad tu.
Una pointi fulani hapo.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,280
Points
1,195
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,280 1,195
Butiku amaishamjibu huyu dogo

Haya ndo matatizo ya kufikilia kitikitimaji
 
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
891
Points
0
K

Kanundu

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
891 0
Ameyasema hayo wakati akitoa hotuba katika kongamano la uhuru Udsm. Na akakiri kuwa tuna wazee wengi ambao walisoma bure na iliwezekana ni kwa nini isiwezekane?
Mzimu wa Dr. Slaa unawamaliza. Walitumia nguvu nyingi sana kwamba elimu bure haiwezekani. Sasa wanaucheza muziki wa CHADEMA kila mtu wa MAGAMBA kwa staili yake. Mara ooooh Kamati Kuu ya MAGAMBA inaiagiza Serikali kuteremsha bei ya vifaa vya ujenzi, ooooooh, elimu bure inawezekana, ooooooooh, Ritz afilisiwe utajiri, ...........!!!!! Mara ooooooooooh, MAGAMBA wasitegemee nguvu ya Polisi n.k.
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Points
225
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 225
Zile kura za mkutano mkuu zimeanza kumlevya na kumpa kiburi huyo msambaa wa Lushoto,
 
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
3,832
Points
1,250
Daffi

Daffi

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2011
3,832 1,250
Wanaendelea kucheza na beat za Chadema!!!Hilo linawezekana kabisa,but vichwa vya wabongo yaani mpaka basi!!Hata bei za bati na saruji inawezekana kushuka bei
 
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
3,090
Points
1,225
Father of All

Father of All

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
3,090 1,225
CCM kwa sura nyingi utawaweza? Nani alijua kuwa mtu kama Nape angetetea gamba wakati alikuja na gia ya kulivua akaishia kulivaa?
 
R

Rwey

Senior Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
103
Points
195
R

Rwey

Senior Member
Joined Jul 11, 2008
103 195
mbona sion mada creative zilizoongelewa pale zikijadiliwa humu.. Au kwa vile ss watz tunapenda kujadili mepesimepes
 
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
6,270
Points
2,000
G

Getstart

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
6,270 2,000
Kinachosumbua nchi yetu ni kukosekana kwa ideology. Hii kukazania uburebure na wakati mwingine kuitaka serikali kuondoa kodi kwenye bidhaa/huduma ni matunda ya utupu huu wa ideology. Suala hapa si kutoa elimu bure ( nina hakika itagharamiwa kwa namna moja au ingine), bali kuhakikisha elimu bora kwa vijana wetu na kuwawezesha kubadilisha maisha yao katika mazingira ya sasa. Tusije tukarudi kulekule tuliko sasa ambapo tunahesabu maendeleo ya elimu kwa kuhesabu vyumba vya madarasa, idadi ya secondary/ shule tulizojenga badala ya kuangalia zao la elimu tunayotoa! Tusifike kuhesabu watoto wanaomaliza sekondari bure hata kama hawana elimu sahihi!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,174
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,174 2,000
Ameyasema hayo wakati akitoa hotuba katika kongamano la uhuru Udsm. Na akakiri kuwa tuna wazee wengi ambao walisoma bure na iliwezekana ni kwa nini isiwezekane?
Anakwenda kinyume kabisa na ilani ya chama chake kilchompa ubunge Bumbuli - anatakiwa achukuliwe hatua ndani ya chama

Huwezi kusimama ukaanza kutoa mawazo ya ilani ya CDM, basi tuambieni kwamba wewe ni CDM tujue moja.
 
R

Rwey

Senior Member
Joined
Jul 11, 2008
Messages
103
Points
195
R

Rwey

Senior Member
Joined Jul 11, 2008
103 195
suala la elimu bure ni calculation tu ya hesabu.. Inawezekana kabisa kutenga fedha za elimu bure halafu sekta nyingine, usitengee chochote. Its possible bt is a crisis
 

Forum statistics

Threads 1,285,200
Members 494,498
Posts 30,853,434
Top