Mkuu mbona waliaibisha hilo jina lenye hadhi humu nchini?
hao hawawezi kuwa wapiganaji wa jeshi lolote duniani, pengine wametoka msituni karibuni.
Ni amri isiyoandikwa jeshini kuwa
usimlenge kwa bunduki askari mwenzio hata kwa bahati mbaya
si ruhusa kusngalia ndani ya mtutu bila kuacha chema ya risasi ya bunduki YAKO
hata ukifanya ukafuzi wa bunduki ya askari iliyofnyiwa usafi,UNAIMILIKI KWANZA mikononi mwako
Mtu kama wewe M Mkwawa ambao naona hamkupitia JKT, haya mambo kwenu ni magen,na hamuelewi kuwa senior officers wanakuwa na adabu kwa juniour cadres pale wanapomilikishwa silaha na risasi za moto!
Kwa taarifa yako hiyo bunduki ni G3, standard NATO Infantry basic gun, bunduki ambayo siyo standard issue ya JWTZ.
Emblem ya huyo mkaguzi ndiyo mwisho kabisa si ya Tz,lazima uwe muchunguzi.
JamiiForums uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.