Makamanda wa Arusha ndani ya Dar Es Salaam leo.


F

FRANK MICHAEL

Senior Member
Joined
May 17, 2011
Messages
150
Points
170
Age
32
F

FRANK MICHAEL

Senior Member
Joined May 17, 2011
150 170
Kama ilivyo kawaida yetu umoja na upendo ndiyo silaha yetu makamanda wa CHADEMA tukiongozwa kamanda wetu Lema, tutatua mida ya saa sita mchana tukitokea Arusha na usafiri wa fastjet kwenye uwannya wa julius Nyerere Dar es salaam, sababu ya kuja kwetu Dar ni kumsikiza kiongozi wetu na mbunge wetu Lema mahakamani, vile vile tumewaomba vingozi wa chama Dar watuandalie mkutano mmoja wa hadhara ili tuwafundishe makamanda wa Dar ujasiri.

Kama unataka kuungana na sisi tukutane makao makuu ya chama mida ya saa nane.

Naomba kuwasilisha.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,214
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,214 0
Hongereni makamanda, haki always hushinda!
 

Forum statistics

Threads 1,285,685
Members 494,726
Posts 30,870,248
Top