Makada wa CCM watajwa kuisaidia ACT-Tanzania

Makada wa CCM watajwa kuisaidia ACT-Tanzania

KALOKAZA

Member
Joined
Jan 3, 2013
Posts
95
Reaction score
135
Januari Makamba, Ridhiwani Kikwete, Nape Nnauye, Habib Mchange, Stephen Masele, watajwa kusaidia ACT.

- Madiwani waonja machungu ya ACT warejea kuomba radhi

attachment.php

attachment.php
 

Attachments

  • TAMKO1 (1).jpg
    TAMKO1 (1).jpg
    118.6 KB · Views: 8,577
  • TAMKO1 (2).jpg
    TAMKO1 (2).jpg
    97.7 KB · Views: 8,045
Ukitubu na kuyaacha makosa yako; usifuatane na waovu; tena ukighairi moyoni mwako kwamba hutotenda uovu tena; bali utaenenda katika unyofu na sio kwa hila; hakika yeye ni mwema na atakusamehe makosa yako yote. Enenda zako, umesamehewa uovu wako wote.
 
Hicho kikundi cha mafia wa kisiasa kinajulikana kila mtu anajua ACT branch ya wana wa vigogo wa CCM, Makamba,January,RidhiwaniMalima,Nchimbi uzao wa watawala wanaotaka kubaki milele hivi Zitto na Kitila mkumbo ndio wameisha namna hii duh
 
Hilo tamko sisi tunao tumia simu hatuwez kufungua bana
 
Mwaka mbaya huu kwa CCM na ACT ,aibu yenu hiii , Zitto na Kitila Mnatia aibu sana katika kuwahadaa wtz , sababu ni fedha , ndio maanaChadema iliwabaini na kuwafukuza mbali kumbe mlitaka kuifanya kuwa ni tawi la CCM? Sasa aibu hizi mtaziweka wapi ?
 
SAS hapo ndipo nashindwa kuelewa tofauti ya CCM na ACT
Kwani waliowahi kuwa na tofauti? Ndio maana ACT ni kusanyiko la wasaliti waliotimuliwa Chadema , wakfadhiliwa na CCM na ndio maana wamesajiliwa bila kuwa naKatiba , kama ipo waweke hapa ......msajili aliwasajili kwa maelekezo tuu ya Lumumba ....
 
Hao tayari basi la CDM limeshawaacha,kwa nyadhifa zao nadhani kurudi kwao mpaka ijadiliwe na vikao vya juu so waandike barua kwa katibu mkuu na waatach na tamko lao but sidhani kama Doctor anamuda huo sasa hivi.
 
Mwaka mbaya huu kwa CCM na ACT ,aibu yenu hiii , Zitto na Kitila Mnatia aibu sana katika kuwahadaa wtz , sababu ni fedha , ndio maanaChadema iliwabaini na kuwafukuza mbali kumbe mlitaka kuifanya kuwa ni tawi la CCM? Sasa aibu hizi mtaziweka wapi ?

Kwa namna ambavyo wanaumbuliwa kila uchao,sidhani kama Zitto ataungana nao,WAKO UCHI TAYARI!
 
naona porojo tu humu. endelea kuwadanganya wapuuzi wenzio.

Januari Makamba, Ridhiwani Kikwete, Nape Nauye, Habib Mchange, Stephen Masele, watajwa kusaidia ACT, Madiwani waonja machungu ya ACT warejea kuomba radhi
 
Kile kiwanda cha mapishi ya uongo na uzushi kimeanza kaZi yake sasa
 
Kile kiwanda cha mapishi ya uongo na uzushi kimeanza kaZi yake sasa
Umejileta , umeumbuliwa na ukuwadi wako , aibu sana kwako kijana , natafuta muda wa kuweka taarifa za Zitto ulivyozifikisha kwa Maswi baada ya kukosana naye .....hahahhaaaaaa....
 
Mwaka mbaya huu kwa CCM na ACT ,aibu yenu hiii , Zitto na Kitila Mnatia aibu sana katika kuwahadaa wtz , sababu ni fedha , ndio maanaChadema iliwabaini na kuwafukuza mbali kumbe mlitaka kuifanya kuwa ni tawi la CCM? Sasa aibu hizi mtaziweka wapi ?

Kwani waliowahi kuwa na tofauti? Ndio maana ACT ni kusanyiko la wasaliti waliotimuliwa Chadema , wakfadhiliwa na CCM na ndio maana wamesajiliwa bila kuwa naKatiba , kama ipo waweke hapa ......msajili aliwasajili kwa maelekezo tuu ya Lumumba ....

Umesoma tamko ama unatumia mchina? mods saidia mutu huyu aweze soma tamko ili a comment akiwa na ufahamu
Naona uko zamu mkuu. Msukule weye
 
Ukiona mtu au watu wako busy wanakuzungumzia au wanakuandika,tambua kwamba ni jinsi gani wanavyoogopa nguvu ulionayo,kwa sasa CDM wako busy na kuishambulia ACT, CDM ameiua Mbowe, sasa wanatafuta mlango wa kutokea.

Wanafikiri mlango wa kutokea ni kuihusisha ACT na CCM,CDM mtaandika sana lakini ACT inazidi kusonga mbele. Lakini ni vyema mkaendelea kuiandika ACT ili watanzania wajue jinsi gani CDM walivyo na kiwanda cha kutengeneza uongo. Na Bado.
 
Ukiona mtu au watu wako busy wanakuzungumzia au wanakuandika,tambua kwamba ni jinsi gani wanavyoogopa nguvu ulionayo,kwa sasa CDM wako busy na kuishambulia ACT, CDM ameiua Mbowe, sasa wanatafuta mlango wa kutokea.Wanafikiri mlango wa kutokea ni kuihusisha ACT na CCM,CDM mtaandika sana lakini ACT inazidi kusonga mbele.Lakini ni vyema mkaendelea kuiandika ACT ili watanzania wajue jinsi gani CDM walivyo na kiwanda cha kutengeneza uongo. Na Bado.
mwl. Umeona jinsi hao madiwani walivyo kuwa on transit ? Au wewe hushirikishwi kikamilifu? Muulize Mjumbe wa kamati kuu Habib Mchange ndio alikuwa kiungo na hata ushahidi wa mpesa imetolewa kwa waandishi fuatilieni media za jioni na kesho maana tamko limetolewa leo mwanza .....
 
Ukiona mtu au watu wako busy wanakuzungumzia au wanakuandika,tambua kwamba ni jinsi gani wanavyoogopa nguvu ulionayo,kwa sasa CDM wako busy na kuishambulia ACT, CDM ameiua Mbowe, sasa wanatafuta mlango wa kutokea.Wanafikiri mlango wa kutokea ni kuihusisha ACT na CCM,CDM mtaandika sana lakini ACT inazidi kusonga mbele.Lakini ni vyema mkaendelea kuiandika ACT ili watanzania wajue jinsi gani CDM walivyo na kiwanda cha kutengeneza uongo. Na Bado.
Ni bahati mbya kwako kwa kuwa huelewi hasa yanayoendelea kiundani kati ACT na
CCM,

Ukijitambua utaelewa.
 
Back
Top Bottom