Mutta Senior Member Joined Mar 24, 2011 Posts 101 Reaction score 11 Jan 23, 2012 #1 Mimi si wa siku nyingi sana hapa .Nimekuwa nikijiuliza.Kwanini wana JF majina yetu si halisi?
M MUMY A JF-Expert Member Joined Jan 10, 2012 Posts 234 Reaction score 39 Jan 23, 2012 #2 baba ukitaka watu waandike majina yao halisi hapa itakua shughuli pevu.......
Wa Nyumbani JF-Expert Member Joined Mar 31, 2011 Posts 438 Reaction score 67 Jan 23, 2012 #3 Wengine hatutalonga kwa nafasi
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Jan 23, 2012 #4 Utajua tu pale utakapo mwagiwa tindikali!!!!!
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Jan 23, 2012 #5 MUMY A said: baba ukitaka watu waandike majina yao halisi hapa itakua shughuli pevu....... Click to expand... Tena sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
MUMY A said: baba ukitaka watu waandike majina yao halisi hapa itakua shughuli pevu....... Click to expand... Tena sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
Mutta Senior Member Joined Mar 24, 2011 Posts 101 Reaction score 11 Jan 23, 2012 Thread starter #6 pheny said: Tena sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Click to expand... Nimewaelewa sana.Nashukuru kwa majibu mazuri.
pheny said: Tena sanaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa Click to expand... Nimewaelewa sana.Nashukuru kwa majibu mazuri.
Kiraka Kikuu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 5,903 Reaction score 2,001 Jan 23, 2012 #7 Mutta said: Nimewaelewa sana.Nashukuru kwa majibu mazuri. Click to expand... Well said a great thinker!!1
Mutta said: Nimewaelewa sana.Nashukuru kwa majibu mazuri. Click to expand... Well said a great thinker!!1