Majina ya watoto wa kike yaliyopoteza mvuto

Majina ya watoto wa kike yaliyopoteza mvuto

Cognitivist

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2011
Posts
1,057
Reaction score
2,100
Kwa nini majina haya waliyokuwa wakipewa watoto wa kike baada ya kuzaliwa yamepoteza umaarufu wake miongoni mwa wazazi. Kipindi cha nyuma majina haya yalikuwa maarufu hata yaliweza kutungiwa nyimbo na baadhi ya bendi za kipindi hicho kama vile Less wanyika.

Ila kwa sasa majina haya ni kama yanafutika, Je nini kimesababisha yaporomoke katika umaarufu wake?


  1. Pamela
  2. Yolanda
  3. Roza
  4. Bibiana
  5. Pili

Unaweza kuongezea mengine na kutoa sababu za majina haya kupoteza mvuto miongoni mwa wazazi.

N.B: Report ya RITA ya kuanzia January 2013 mpaka April 2014 inanyesha majina maarufu wanayopewa watoto kwa sasa kwa upande wa watoto wa kike ni Rahma, Mariam, Fatuma, Glory na Amina.
 
Mwanahamisi
Mwanaisha
Mwanaasha
Ashura
Amina
Kibibi
Fatuma
Hadija
Aziza
 
bro ni kweli, kuna jambo linaweza kuwa sababu , utakuta hayo majina mengi mtoto anapewa jina la bibi yake , shangazi nk. vizazi vya siku hizi wameachana na tabia hiyo hawataki kuwaita watoto wao majina ya wazazi wao au ndg ya wazazi wao.
 
Mkakaawa,
mkakenyi,
mkakesi,
mkachuki,
mkarubia,
mkabesa,
amtoni,
masumbuko,
asumani,
mkashida,

Mkataabu
Mkabasia
Kimicho
Mkakitela
Mkachanuo
Mkasalia
Mkakikumbi
Kitumu
Ndewingia
Mkabeti
Mkanoti
Kasumbai
..............
...............
Ongezea
 
Yaani tena majina ya kurithi hayana mpango
Maana yametutokea kwenye familia yetu
Dada kaitwa jina la aunt aliyekuwa mganga nayo mizimu ya aunt yataka dada awe mganga
 
kokubanza
kokuchuga
kokwiruka
kokukwikiriza
kokushema
kokumatoke
kokumuleba
kokukaterero
kokuruzinga
koku nani vile?eh koku mv bukoka
 
Kwa nini majina haya waliyokuwa wakipewa watoto wa kike baada ya kuzaliwa yamepoteza umaarufu wake miongoni mwa wazazi. Kipindi cha nyuma majina haya yalikuwa maarufu hata yaliweza kutungiwa nyimbo na baadhi ya bendi za kipindi hicho kama vile Less wanyika. Ila kwa sasa majina haya ni kama yanafutika, Je nini kimesababisha yaporomoke katika umaarufu wake?
  1. Pamela
  2. Yolanda
  3. Roza
  4. Bibiana
  5. Pili
Unaweza kuongezea mengine na kutoa sababu za majina haya kupoteza mvuto miongoni mwa wazazi.

N.B: Report ya RITA ya kuanzia January 2013 mpaka April 2014 inanyesha majina maarufu wanayopewa watoto kwa sasa kwa upande wa watoto wa kike ni Rahma, Mariam, Fatuma, Glory na Amina.

Inaonekana Unaamini Na Unapenda Mno Na Sana ULOZI Na Imani Za Kishirikina Na Kuishi Kwa Kutegemea Nyota Inasemaje!
 
Sijui tena hatima ya hii thread ishaanza kunuka Ijumaa na jumapili na jumamosi .
Mwanahamisi
Mwanaisha
Mwanaasha
Ashura
Amina
Kibibi
Fatuma
Hadija
Aziza
 
Back
Top Bottom