Majina ya wana JD yananichekesha sana! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majina ya wana JD yananichekesha sana!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Nivea, May 31, 2012.

  1. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Wana jf habari zenyu bana, hebu tujuzane nini maana ya username yako na ilikuwaje ukajiita hivyo,mfano-kiziwi,kongosho,mbumbumbu -maranyingi wana jf huwakosoa kwausername zao mfano kiziwi huambiwa mawazo yake yamefanana na username yake mi huwa nakuwa hoi sana
    naomba


    mimi username yangu niliipenda sababu wamoyo wangu anapenda sana product za hiyo kampuni
    nijuze nijuze tujuzane !!!!!!!!
     
  2. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    nlishaona uzi kama huu b4,but wat th heck. I،m a guy nd i،m Good need i say mr
     
  3. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,439
    Likes Received: 3,235
    Trophy Points: 280
    Me User Name yangu niliipenda kwa jinsi nilivyo,
    kwani nimekaa Kimadame-madame!!
    Na wa Moyo wangu anapenda sana Dread na swaga zangu.
     
  4. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,361
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Kama kuna members wanao judge Username ya member imefananaje!
    Basi itakuwepo shughuli.
    Mf. Humu kuna member anaitwa Boro !
    Huyu mtamhukumuje?
    Mimi sijui .
     
  5. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 4,347
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Heri wote mgelikuwa kama mimi.


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  6. Good Guy

    Good Guy JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 4,484
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,803
    Likes Received: 1,026
    Trophy Points: 280
    Am always charming, ndo maana nikajiita charminglady.....
     
  8. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,203
    Likes Received: 424
    Trophy Points: 180
    ndio maana mimi ni UPOPO
     
  9. KALYOVATIPI

    KALYOVATIPI JF-Expert Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,419
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ma username mengine kama hili KIJAMBIO sijui mamtu yanafikiliaje mpaka kujiita hivi
     
  10. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mtu huandika tu limkutalo kichwani. Though great thinker hutafuta yale yafananayo na maisha yao halisi.
     
  11. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,412
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ......nani huyo?haya bwana mi mi Id ni jina langu halisi
     
  12. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,045
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Niliitwa mtoto wa Mbwa na fisadi mmoja, nikaona isiwe tabu nikaiweka kwa Lugha ya Malkia
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,752
    Likes Received: 1,134
    Trophy Points: 280
    Mie nawatambua Wazinzi wote humu na ndio maana najiita MTAMBUZI................
    In short hata wewe nishakutambua..................LOL
     
  14. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,340
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mimi nimejiita queen sababu mimi ni mwanamke na ninaamini kuwa wanawake wote tunatakiwa kuchukuliwa kama malkia.
    Hivyo mimi najichukulia kama malkia.
    Wale wanaodharau mama zao,wale wanaopiga wake zao,kuwadharau,kuwacheat na kuwanyanyanyasa na wale wanaowaona wanawake si lolote bali matatizo tu katika jamii wanakosea kwani malkia kamwe hastahili kufanyiwa hivyo.
    Hiyo ndio sababu ya mimi kujiita Malkia.
     
  15. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Aminah...Amyner.. My adorable name!
     
  16. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 14,569
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    mie napita nitakuja kufafanua username yangu baadae kidogo
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,639
    Likes Received: 216
    Trophy Points: 160
    na kifilin wote washafutiliwa mbali
     
  18. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,025
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    kuna jamaa akuja humu akijiita KIFILIO, Mamod waliandamana abadilishe akagoma. invisible ikabidi aedit jina akamuita KIFILI. jamaa aliandamana mpaka ikulu akitaka jina lake eti ni jina la babu yake. sijui kama siku hizi anaingia jf.
     
  19. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Msalimie sana, maana ana akili kama yangu. Good Madame B.
     
  20. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,873
    Likes Received: 1,308
    Trophy Points: 280
    Mie natumia jina langu kabisa.
     
Loading...