Majina ya uhamisho TAMISEMI watatoa lini?


Mshikawezi Mwizi

Mshikawezi Mwizi

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2013
Messages
721
Likes
275
Points
80
Mshikawezi Mwizi

Mshikawezi Mwizi

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2013
721 275 80
Kesho jioni
 
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2016
Messages
1,111
Likes
1,098
Points
280
SniperBoi

SniperBoi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2016
1,111 1,098 280
bado ndungu kuwa na subira mvumilivu hula mbivu
 
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2009
Messages
2,246
Likes
551
Points
280
Ngisibara

Ngisibara

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2009
2,246 551 280
Kawaida hutoa majina baada ya mwezi wa saba na mwezi wa kwanza, sina hakika kama zoezi hilo wamesimamisha kwa figisufigisu za watumishi hewa
 
C

capetownboniface

Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
5
Likes
0
Points
3
Age
33
C

capetownboniface

Member
Joined Jul 12, 2016
5 0 3
kama ajatupotezea huyu jamaa sjui
 
C

capetownboniface

Member
Joined
Jul 12, 2016
Messages
5
Likes
0
Points
3
Age
33
C

capetownboniface

Member
Joined Jul 12, 2016
5 0 3
lakini mwezi wasaba bado ujaisha jamni tuvumilie
 
P

Prince lio

Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
6
Likes
1
Points
5
P

Prince lio

Member
Joined Jul 18, 2016
6 1 5
Jaman kuwen wavumilivu soon tutawawekea online majina ya uhamisho .asaiv tunamalizia kuandika barua zenu
 
Wanguzurey

Wanguzurey

Senior Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
113
Likes
56
Points
45
Age
27
Wanguzurey

Wanguzurey

Senior Member
Joined Jul 18, 2016
113 56 45
Jamani mimi ni mgeni nauliza, kwani anayejibia hoja ya uhamisho huyu ni nani? Kwani humu mhusika yupo maana sasa watu hatujielewi kama tunahamishwa au laa, unaweza tumia nauli kwa kuona uhamisho umeahirishwa mara ghafla ukatoka sasa tueleweshwe lini hasaaa!
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,643
Likes
5,064
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,643 5,064 280
Vyeti vimekaguliwa....???
 
Wanguzurey

Wanguzurey

Senior Member
Joined
Jul 18, 2016
Messages
113
Likes
56
Points
45
Age
27
Wanguzurey

Wanguzurey

Senior Member
Joined Jul 18, 2016
113 56 45
Vyeti mbona kula h/shaur na wajibu wake kwetu tayar
 
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
2,291
Likes
1,224
Points
280
M

mwembemdogo

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2016
2,291 1,224 280
Mbona yametoka? We we umehamishiwa wilaya ya momba
 
M

mbelwa abrah

Member
Joined
Jul 3, 2012
Messages
17
Likes
3
Points
5
M

mbelwa abrah

Member
Joined Jul 3, 2012
17 3 5
kama wameanza kurudisha ajira mpya waliosimamishiwa mshahara ili kupisha uhakiki wa vyeti ujue soon watatoa majina mwezi huu novemba
 

Forum statistics

Threads 1,236,136
Members 475,007
Posts 29,247,953