Majibu yangu kwa Mzee Mwanakijiji Ijumaa!

Majibu yangu kwa Mzee Mwanakijiji Ijumaa!

Yani umelitumia jina.la wanakijiji kuandika ushuzi humu ili update viewers?

Jinga kabisa, jenga jina lako binafsi na so kudandia umaarufu wa mwanakijiji ili upate watu wasomaji.

Mwenzako Mwanakijiji kabla akili hazijamruka alitumia ushawishi wake binafsi mpaka akakubalika humu JF.

Nyinyi ndio wale makasuku huwa mnaiga MTU kuongea hadi anavyotembea.
 
Mie ni mvivu wa kusoma thread ndefu lakini hii nimeisoma hadi mwisho na kurudia rudia. hahahahahaha. vere interesitingi
 
Kuna utani unaendelea pia kuwa nguvu yote na mabavu yanayotumika kuwaminya CDM ni kutokana na nguvu aliyonayo Lowassa![/QUOT
Miaka yote Lowassa inasemekanaga ana nguvu, lkn cjui zinaishiaga wapi, 1995 alitemwa, 2008 akatemwa, July 2015 akatemwa pale Dodoma, October 2015 akatemwa kwenye maboksi ya kula.
Ungeniambia hizo nguvu unazosema ni zipi, Mimi nadhani wanaosema ana nguvu ukiwemo were mnatania tu, ni utani tu, kama walivyomfanyia wanaCCM wenzake, na kama mnavyomuita Rais wa mioyo yenu sasa, najua mnamtania tuu Mzee, utani tu, ujue nyie mna mashara!!
 
safari tumewashtukia kwa utani wao ngoja watayapata majibu2020
 
Hebu tujikumbushe utani wa mtukufu:
1.Nitatoa salary slip nikitoka mapumzikoni Chato-aah utani bhana
2.Nitagawa sukari nitakayoikamata bure-aaaah alitania
3.Fyatueni watoto nitasomesha-waziri;Rais alitania tu
4.Ningekuwa mimi nisingempa Maalim stahiki zake-haaha utani tu jaman
5.Ukisherehekea wiki ya maji halafu bado watu hawapati maji basi wewe waziri utageuka bomba-aah utani tu jamani
6.Nitabadili fedha kuwakomoa walioficha-utani tu jamani
7.shein wakikushindwa ninong'oneze haitachukua hata dakika 5- utani tu

Tatzo lako IQ yako ndogo hvo hujaelewa kilichoandikwa ndo maana unaleta vioja hapa!
 
Yani umelitumia jina.la wanakijiji kuandika ushuzi humu ili update viewers?

Jinga kabisa, jenga jina lako binafsi na so kudandia umaarufu wa mwanakijiji ili upate watu wasomaji.

Mwenzako Mwanakijiji kabla akili hazijamruka alitumia ushawishi wake binafsi mpaka akakubalika humu JF.

Nyinyi ndio wale makasuku huwa mnaiga MTU kuongea hadi anavyotembea.

Nilitamani nguvu uliyotumia hapa ungeitumia kuniprove wrong kwamba hayo niliyoyaeleza hayajawahi tokea.
Sasa unani attack personally, nadhani kuna kitu umegain, bahati mbaya ww ni nyumbu, na tunajua when it comes to aplication of common sense nyumbu always wanafail!
 
Mngemruhusu na yeye azunguke awashukuru watanzania waliompigia kura ndio mngejua nguvu yake!Thnx kwa intelejensia kwa kuliona hilo na kupiga marufuku,wakasema anayeruhusiwa kwenda kushukuru ni Rais tu!
 
Hivyo ulivyoleta wewe ni vioja,vioja hujibiwa kwa vioja!
Mkuu nikuulize, Lowassa mlimwita fisadi hamukumuita fisadi? Lowassa aligombea kupitia CDM hakugombea?
Dr.Slaa mlisema alishinda hamkusema? Mlimuita Rais wa mioyo yenu hamukumuita?

Mlimuchinjia baharini bila maelezo ya kutosha? Ha ha ha ha, hapana alikuwa mnatania tu!
 
Mkuu nikuulize, Lowassa mlimwita fisadi hamukumuita fisadi? Lowassa aligombea kupitia CDM hakugombea?
Dr.Slaa mlisema alishinda hamkusema? Mlimuita Rais wa mioyo yenu hamukumuita?

Mlimuchinjia baharini bila maelezo ya kutosha? Ha ha ha ha, hapana alikuwa mnatania tu!
Na wewe nikuulize?
Magufuli alipoteuliwa kuwa mgombea hakumuomba lowassa hotuba yake ya kwanza aungane naye?Au akiwa Ccm mtamu,akihama mchungu!VP mafisadi wengine waliobaki mbona hamuwapigii kelele?Au mnasubiri wahame?Chenge,Tibaijuka,Ngeleja,Mkapa,JK wote hawa mnao!Mbona kimya juu yao?Halafu mwenye dola ni nani?Mnashindwa vipi kuwafikisha mahakamani?Inamaana adhabu ya fisadi ni kusemwa na kuzomewa tu?period!
 
Na wewe nikuulize?
Magufuli alipoteuliwa kuwa mgombea hakumuomba lowassa hotuba yake ya kwanza aungane naye?Au akiwa Ccm mtamu,akihama mchungu!VP mafisadi wengine waliobaki mbona hamuwapigii kelele?Au mnasubiri wahame?Chenge,Tibaijuka,Ngeleja,Mkapa,JK wote hawa mnao!Mbona kimya juu yao?Halafu mwenye dola ni nani?Mnashindwa vipi kuwafikisha mahakamani?Inamaana adhabu ya fisadi ni kusemwa na kuzomewa tu?period!

Aise ww kwenye Nyumbu kumi bora ww nadhani ni no 2, ningekupa no 1, lkn ngoja nikupe benefit of doubt!
 
Yaani hawa jamaa ukiwaona wanavyoongea macho ya yamewatoka. Duh kumbe wanatania!!!!.
 
Yaani story nyingine ni kama kuulizana kuhusu kwenda haja. Kila mtu anaenda haja. Hoja yako ni ipi?
 
Back
Top Bottom