Maji ya DAWASCO yananuka! Wahusika chukueni hatua

Maji ya DAWASCO yananuka! Wahusika chukueni hatua

mwalimuu

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2017
Posts
255
Reaction score
163
Hello JF
Kama saa moja iliyopita nimefika nyumbani baada ya kutoka safari. Nilikuwa mkoani. Baada ya kumpumzika kidogo nikaamua kuoga maji ya baridi ya bomba. Maji ya DAWASCO. Maji haya yananuka, yananuka, yananuka!

Hali ndiyo hiyo. Wahusika wachukue hatua za haraka kurekebisha hali hii.
 
Hello JF
Kama saa moja iliyopita nimefika nyumbani baada ya kutoka safari. Nilikuwa mkoani. Baada ya kumpumzika kidogo nikaamua kuoga maji ya baridi ya bomba. Maji ya DAWASCO. Maji haya yananuka, yananuka, yananuka!

Hali ndiyo hiyo. Wahusika wachukue hatua za haraka kurekebisha hali hii.


Labda ni wewe mwili wako ndo unanuka, who knows? Jaribu labda kuoga na maji mengine kama Kilimanjaro labda kuna tofauti!
 
Mkuu jikague vizuri usikute umeanza kuoza mwenyewe
 
Labda ni wewe mwili wako ndo unanuka, who knows? Jaribu labda kuoga na maji mengine kama Kilimanjaro labda kuna tofauti!
Ni ukweli usiohitaji kuwa mkemia kuthibitisha.....tuepuke ufisiemu linapozungumzwa jambo mujarabu na muhimu kama hili

Maji yanatuhusu sisi pangu pakavu....ufisiemu mupeleke kwenye ile moja point tano ti.....
 
Yanakuwa machafu na rangi ya njano hayana weupe.Dawa wanaweka kidogo.
 
Tena ni ya njano mpaka unayaogopa kuyatumia kwa kweli.
Wahusika chukueni hatua tu kwa kweli
 
Yangekuwa yanatolewa na kampuni binafsi.... hapo ungeitambua serikali ya mzee
 
Weka kwenye chupa mpelekee mkemia mwambie ni mkojo wako.
Halafu tuletee mrejesho hapa wa majibu
 
Back
Top Bottom