Majambazi yavamia Zanzibar | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majambazi yavamia Zanzibar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mpemba mbishi, Jan 11, 2012.

  1. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Majambazi yavamia duka la vileo maeneo ya Hurumzi Mjini Zanzibar na kuwapiga risasi wauzaji waliokuwemo ndani. Source: Zenj Fm Breaking news.
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    hao sio majambazi bali na KengeHaramu...
     
  3. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 1,412
    Trophy Points: 280
    Tujuze, wamekwapua shingi ngapi?, au wameondoka na hizo roho tu?!.
     
  4. mpemba mbishi

    mpemba mbishi JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 1,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu mimi sipo katika tukio, na nimezipata hizi habari kwa ufupi tu, kuna wafanya biashara wa vileo wamevamiwa na majambazi na kutwangwa risasi na sasa wapo hospitali ya Mnazi mmoja, kwa hiyo sina taarifa kamili kama una jamaa zako pale Unguja wapigie simu wakupe full datas. Mimi nadhani hao ni 'MUUNGANO-HARAM' wameshachoshwa na hii kadhia sasa wanaonyesha hisia zao kwa Vitendo!
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,515
    Likes Received: 540
    Trophy Points: 280
    astaghafulilah ..wabara hawa ati. we hate muungano
     
  6. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,498
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    na walivo walegevu akina hamiiiiiii....yadhaaaa mijiziii hiyoo atiiii
     
  7. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,533
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hayo majambazi yalipora kitu chochote au yalikwenda kutwanga risasi tu?
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,474
    Likes Received: 4,134
    Trophy Points: 280
    MUUNGANO-HARAM ndio nani??
     
  9. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Poleni jamani
     
Loading...