Majaaliwa ya watanzania | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Majaaliwa ya watanzania

Discussion in 'Jamii Photos' started by Ng'azagala, Aug 26, 2011.

  1. Ng'azagala

    Ng'azagala JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 7, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,050
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    hivi kuwaa miss au kushiindania umiss lazima uwee nusu uchiii?
     
  3. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 45
    [h=2]Majaaliwa ya watanzania yapi sasa!!!????[/h]
     
  4. HOYANGA

    HOYANGA Senior Member

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Pamoja na mikwara yote ya kuwepo kambini subiri results wakifika katika stage ya miss world!!!!!
     
  5. HOMOSAPIEN

    HOMOSAPIEN JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 713
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Biashara ya utumwa mamboleo hii,unamfanyia biashara binadamu mwenzi kwa kisingizio cha uzuri na gari,hii balaatupu na umaskini wetu unachangia
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,809
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 145
    ndicho tunachoweza... kuchekacheka na kuchezacheza
     
  7. JAYJAY

    JAYJAY JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2011
    Joined: Oct 31, 2008
    Messages: 2,126
    Likes Received: 588
    Trophy Points: 280
    nina mashaka, we una utani na mtu!
     
  8. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 6,882
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Umesahau kingine ni kwamba lazima uwe umekondeana!!
     
  9. MKUNGA

    MKUNGA JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ndio umagharibi na umamboleo huu.
     
Loading...