Maisha Bora Kwa Kila Mtanzania?!


RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
31,837
Likes
32,220
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
31,837 32,220 280
andika.jpg

A Standard V pupil of Kipawa Primary School, Omar Ramadhan (12) writing in his exercise book at home in Chanika Mgeule on the outskirts of Dar es Salaam as captured by our roving photographer yesterday. Ramadhan has failed to attend school regularly after his parents were shifted from Kipawa to pave the way for the expansion of Julius Nyerere International Airport.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
sasa hayo huoni kama ni maendeleo????????????? rejea ni upanuzi wa uwanja wa ndege kama ulivyosema................ upanuzi wa uwanja wa ndege si maendeleo??????????? si hatua ya kuleta mausha bora kwa kila mtanzania????????????

kama kweli wewe ni mbeba box lazima umeishaoa viwanja vya ndege vya wenzetu................. usiwe mnafiki, uwanja wa JKN unahitaji upanuzi tena wa haraka.....................

unachokiangalia kwa huyo mtoto ni incidentials za hatua iliyochukuliwa ya kuhamisha wakazi.................... huwezi kufanya zezi kubwa kama hilo bila kunote matatiza ya hapa na pale................. serikali italaumiwa kama haitatua suala hilo kwa wakati muafaka bila kuathiri maendeleo ya shule ya watoto wa kipawa............... aotherwise sioni sababu ya kukejeli wala kulaumu serikali............... naunga mkono serkali mia kwa mia kwa hatua hiii...............

wengine utafikiri ni watani wa jadi wa serkali na mna hobby ya kulaumu serkali, hata ingefanya nini mtalaumu tu........................ nawasilisha................
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,084
Likes
1,761
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,084 1,761 280
Is there any body in the government who knows what is going on in this country?

This is one case? How many more children are now out of school bcoz of this?
How many akna mama can't atend clinic regulaly bcoz ther are no clinics in thenew area?
 
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2009
Messages
2,581
Likes
46
Points
145
Pretty

Pretty

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2009
2,581 46 145
........Bora maisha kwa kila Mtanzania.
 
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,504
Likes
30
Points
145
A

Akili Kichwani

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,504 30 145
Is there any body in the government who knows what is going on in this country?

This is one case? How many more children are now out of school bcoz of this?
How many akna mama can't atend clinic regulaly bcoz ther are no clinics in thenew area?
zote hizo ni changamoto tu za zoezi, lakini zoezi bado ni zuri na linaendeshwa avizuri..................... usitegemee kupata maendeleo ya uhakika kwa maneno mengi kila unapofikia utekelezaji wa kitu.......................... muhimu kuzikabili hizo changamoto na kuepusha madhara ya kijamii na kimazingira................
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
31,837
Likes
32,220
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
31,837 32,220 280
sasa hayo huoni kama ni maendeleo????????????? rejea ni upanuzi wa uwanja wa ndege kama ulivyosema................ upanuzi wa uwanja wa ndege si maendeleo??????????? si hatua ya kuleta mausha bora kwa kila mtanzania????????????
so what?maendeleo yanahalalisha uhamishe watu hovyo bila mpangilio,i bet ungekuwa baba wa huyu mtoto usingesifia hayo maendeleo.

kama kweli wewe ni mbeba box lazima umeishaoa viwanja vya ndege vya wenzetu................. usiwe mnafiki, uwanja wa JKN unahitaji upanuzi tena wa haraka.............

nimeona viwanja vingi vikipanuliwa bila watu kukosa shule au watoto kulala nje.

unachokiangalia kwa huyo mtoto ni incidentials za hatua iliyochukuliwa ya kuhamisha wakazi.................... huwezi kufanya zezi kubwa kama hilo bila kunote matatiza ya hapa na pale................. serikali italaumiwa kama haitatua suala hilo kwa wakati muafaka bila kuathiri maendeleo ya shule ya watoto wa kipawa............... aotherwise sioni sababu ya kukejeli wala kulaumu serikali............... naunga mkono serkali mia kwa mia kwa hatua hiii...............

yaani mpaka hapo huoni kama washaathiri maendeleo ya shule ya hao watoto?sio hao tu kuna waathirika wengi.


wengine utafikiri ni watani wa jadi wa serkali na mna hobby ya kulaumu serkali, hata ingefanya nini mtalaumu tu........................ nawasilisha................

maisha bora kwa kila mtanzania.
 
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
7,930
Likes
135
Points
160
Oxlade-Chamberlain

Oxlade-Chamberlain

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
7,930 135 160
na waliojenga maghorofa hovyo hovyo nao sasa hivi watalipwa fidia hili barabara zake za"flyover" zianze kujengwa msiwe na wasi wasi.
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
31,837
Likes
32,220
Points
280
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
31,837 32,220 280
na waliojenga maghorofa hovyo hovyo nao sasa hivi watalipwa fidia hili barabara zake za"flyover" zianze kujengwa msiwe na wasi wasi.
hawa wa magorofa watalipwa mara kumi ya thamani halisi ya nyumba zao,ila wale wa kipawa 1/4 ya thamani ya nyumba zao.
 
M

mubi

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2010
Messages
332
Likes
45
Points
45
M

mubi

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2010
332 45 45
Kwa mtazamo wangu, kwanza zingejengwa shule, hospitali na makazi katka sehemu wanayohamishiwa kabla ya kuwabomolea makazi yao.
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,498
Likes
182
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,498 182 160
If u bought that stupid slogan ni wazi wewe sio Great Thinker..he he he..
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
11
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 11 35
maisha bora kwa kila mtz! and many more to come,so guys stay tuned and dont touch the dial people
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
368
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 368 180
Ni wimbo uliokosa muendelezo wa mashairi!
 
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
628
Likes
29
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
628 29 45
Tatizo kubwa ni kwamba inabidi kwanza tujua ni nini maana ya Mtanzania, Mtanzania ni akina nani? Pia tutofautisha kati ya Mtanzania na Raiya wa Tanzania. Inawezekana Watanzania wamepata maisha bora tatizo ni Raiya wa Tanzania wanazidi kutaabia.
Pia watu waliahidiwa kua Watatoa Ajira 1,000,000. Kimahesabu maana ya kutoa ni kupunguza, sasa waliokimbia hesabu shule wkadhani kutoa ajira ni kuongeza ajira. Tangu lini toa ikawa sawa na jumlisha?
 
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined
Mar 6, 2009
Messages
414
Likes
11
Points
35
S

samvande2002

JF-Expert Member
Joined Mar 6, 2009
414 11 35
tehe tehe tehe
watz bwana, walivyoambia "nitatoa ajira", wao wakaelemwa "nitajumlisha ajira"
hahahaha
imekula kwenu!!!
 

Forum statistics

Threads 1,205,469
Members 457,927
Posts 28,195,264