Maisha bora kwa kila CCM | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maisha bora kwa kila CCM

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Oct 23, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,998
    Likes Received: 3,566
    Trophy Points: 280




    [​IMG]
    Maisha bora kwa kila Mtanzania. Hio ni nyumba ya mmoja wa mwanachama wetu. Mara baada ya Uchaguzi tutamjengea
     
  2. Averos

    Averos JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2010
    Joined: Aug 6, 2010
    Messages: 644
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 45
    hii ni nyumba au chumba? bado Taifa linapambana na maadui zake WATATU!, ufisadi, ukabila na udini
     
  3. J

    JazzBand Member

    #3
    Oct 23, 2010
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 15
    picha zimeipamba kweli kwa kuwa hajamalizia kibaraza akipewa kofia tu ataichagua tena
     
  4. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    c nyumba anayo unataka tumjengee nyingine ya nini?
     
  5. d

    dotto JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2010
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Baada ya nyumba ni Kisima cha maji!! Ila na BArabara nayo inahitajika!Na shule nayo! Soko je! na na na na ..... Mzee wa ahadi upo!!
     
  6. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,309
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Kazi bado wanayo wabongo!
     
  7. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #7
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 457
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Good Mzizi Mkavu, haya ndio maisha halisi ya watanzania walio wengi, mtu anakuja awaahidi uwanja wa ndege wa kimataifa, hana maji, zahanati, shule, barabara, Ahhhai siajabu akapigia kura hizo ahadi zisizotekelezeka!!
    Badu safari ni ndefu na ngumu,
    Maosha bora kwa kila mwanasiasa!!
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Bado safari ni ndefu!kwanza kabisa inahitajika elimu ya kutosha ili kumuwezesha mtanzania ajitambue!!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #9
    Oct 25, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,530
    Likes Received: 470
    Trophy Points: 180
    Ili tuendelee tunahitaji kuwatokomeza maadui 3 nao ni:
    1. Ujinga
    2. Umasikini na
    3. Maradhi.
    Lakini ili tutoke hapa tulipo tunahitaji Kupambana na Kuwang'oa CCM ili tuondokane na virusi hivi:
    1. Ufisadi
    2. Udini
    3. Ukabila.
    Tarehe 31-Oktoba-2010 ndo siku yakutokomeza Maadui hao hapo juu!!!!
     
  10. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #10
    Oct 25, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Hapa ni katikati ya Ruvu na Chalinze uoto wa mimea, mimea asili na namna ya nyumba inaonyesha hivi. Can we go on guessing.

    Mzizimkavu sir, tunaomba utuambie hayo ni maeneo gani ili.
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Oct 25, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 15,622
    Likes Received: 2,861
    Trophy Points: 280
    Mungu wangu.........YAANI PICHA INA GHARAMA KUBWA KULIKO HIYO NYUMBA.............
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Nov 6, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    Mwabieni kikwete aishi hapo kwa wiki moja tu.....:A S-devil1:
    na nyumba imesha rembwa kwa ajili yake...
     
Loading...