MAISHA BAADA YA CHRISTMASS NA MWAKA MPYA

Zero IQ

JF-Expert Member
Dec 21, 2016
12,521
2,000
Toa tafakari yako hapa hivi maisha yatakuaje baada ya christmass na mwaka mpya kupita
Maana hali ni ngumu na watoto hao wanaitaji kurudi shule.
Wale private Ada (school fees) lazima iwahusu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom