Maigizo ya Tanzania Bwana

Maigizo ya Tanzania Bwana

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Posts
9,314
Reaction score
7,169
Nimekutana na tamthilia hapa ITV haki ya nani hadi kichefuchefu yaani full mkorogo mpaka chukizo!! Sijui inaitwa "Kimya Milele?" Hivi wanawake hawana mshipa wa aibu?
 
Mimi hakuna jambo linanishangaza kwa wanawake kama kunyoa nyusi then wakazichora sijui kwa wanja sijui kwa piko.
Yani mimi uwa naona wanakuwa na sura kama ya fisi sijui kama wenzangu uwa mnaona wamependeza
 
Maudhui yanaweza kuwa mazuri lakini washiriki ndio wanaboa kwa mikorogo, of course huwa sipendi mwanamke anayejichubua hata kumwangalia sipendi
 
Back
Top Bottom