Mahusiano yepi ni bora?


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,418
Likes
38,601
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,418 38,601 280
Mwanamke ana umri mkubwa kuliko mwanaume
mwanamke na mwanamke wana umri sawa
mwanamke ni mdgogo kuliko mwanaume?
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
Mwanamke ana umri mkubwa kuliko mwanaume
mwanamke na mwanamke wana umri sawa
mwanamke ni mdgogo kuliko mwanaume?
Full kulelewa....
Hatari sana hii kwa kizazi kijacho, labda kama penzi ni la dhati.
Kama ni haya mapenzi ya dar es salaam l hate it.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Jambo la muhimu mkubwa ni mapenzi ya kweli. Kiutamaduni tulivyozoea mama mtu mzima kubeba yankee inasound ndivyo sivyo, haba dingi mtu mzima kuchukua SIDANGANYIKI bado haisound safi. But all in all true love sounds!
 
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
33
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 33 0
?Hilo la ukweli sana.
Age aint nothing, mi nataka penzi la dhati.
 
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
1,215
Likes
220
Points
160
Utamaduni

Utamaduni

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
1,215 220 160
Mwanamke ana umri mkubwa kuliko mwanaume
mwanamke na mwanamke wana umri sawa
mwanamke ni mdogo kuliko mwanaume?
Unapozungumzia mahusiano wacha mimi ni quote in terms za ndoa..... maana hayo mengine sio rasmi.

Katika maisha lazima mmoja awe mkubwa na kiongozi wa familia, sasa na by default aliye mkubwa ndiye atakayekuwa kiongozi wa familia (e.g baba wa nyumba akifa mtoto wa kwanza mostly wa kiume ndo anakalia kiti cha baba ki maamuzi)

Sasa Mwanaume akiwa mkubwa atapata heshima yake ya kuwa kiongozi wa familia, ila akiwa mdogo kwa mwanamke ategemee tu dharau na kuendeshwa kwani hatokuwa na sauti.
 

Forum statistics

Threads 1,238,901
Members 476,226
Posts 29,336,110