Mahusiano ah.............


MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
natumaini wote wazima

Jamani huu umbeya wa kina Geah una mambo. Eti kuna mwanamke analalamika kuchukuliwa mumewe na mwanamke mwingine ambaye amemteka kupitiliza hadi anasahau familia yake huku akimpa kashfa kibao mkewe.............. Nashangaa hivi hata kama ndo mnatuibia, hamweziiba kisiri jamani bila kutushika mikono??

Si bure ndo mana kina mama nao siku hizi wanaapply Mama Big's principle kuwa .......yeye anadumishia hapa, wapo wanaodumishia kuleee.............

Hivi kina mama nasi huwa tunatekwaga kihivi? au wenzetu mko more delicate inside kuliko sie??
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Si unajua ule msemo wa juzi mwenzako akila huku wewe kula kule
 
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2008
Messages
21,972
Likes
134
Points
145
Fidel80

Fidel80

JF-Expert Member
Joined May 3, 2008
21,972 134 145
Aaaaaaaah hiyo ni gia ya wanaume kumega kwa raha zake kama anamponda mke wake kwa nini akimaliza shuhuri iliyo mleta anakumbuka kuna kurudi tena nyumbani kwa nyumba kubwa kwa nn asikae hapo hapo?
 
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2009
Messages
708
Likes
4
Points
35
Mom

Mom

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2009
708 4 35
Aaaaaaaah hiyo ni gia ya wanaume kumega kwa raha zake kama anamponda mke wake kwa nini akimaliza shuhuri iliyo mleta anakumbuka kuna kurudi tena nyumbani kwa nyumba kubwa kwa nn asikae hapo hapo?
ehh! eti nyie wanaume kwann msihamie huko huko kikaeleweka umemchoka mkeo?
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Aaaaaaaah hiyo ni gia ya wanaume kumega kwa raha zake kama anamponda mke wake kwa nini akimaliza shuhuri iliyo mleta anakumbuka kuna kurudi tena nyumbani kwa nyumba kubwa kwa nn asikae hapo hapo?
Hapo chacha maana huyu kamwambia mkewe baada ya kumfuma kwa bi mdogo anamwuliza "kimekuleta nini huku kwani nyumbani huna chakula?"

Ammah we umenioa mie nije kula chakula? kwani kwetu nlikuwa sili hadi nkakubali unioe?? ah mnatutenza jamani. Ila nasikia kuna wanawake pia ambao wananogewaga na nyumba ndogo zao kiasi cha kuwasahau na kuwadharau waume zao
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
mie mwanamke mwenzangu acjeshawishika kunifanyia hiko kitendo, dharau kubwa sana, nitaanza nae then nitamalizana na mhucka, kama anakula ale kwa abadu zake za kumtosha.
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Hapo chacha maana huyu kamwambia mkewe baada ya kumfuma kwa bi mdogo anamwuliza "kimekuleta nini huku kwani nyumbani huna chakula?"

Ammah we umenioa mie nije kula chakula? kwani kwetu nlikuwa sili hadi nkakubali unioe?? ah mnatutenza jamani. Ila nasikia kuna wanawake pia ambao wananogewaga na nyumba ndogo zao kiasi cha kuwasahau na kuwadharau waume zao
Ati usije kuta naye kanusishwa
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
Si unajua ule msemo wa juzi mwenzako akila huku wewe kula kule
Tatizo wengine (kama huyu alozungumziwa hapa) ana miaka sita na bi mdogo kamnunulia hadi gari na kuitelekeza familia yake kimatumizi anaondoka asubuhi anarudi alfajiri. Sasa sijui imetokana na uvivu wa mwanajamiione hapa? Maana naona ka vile Mama Big kiboko yao ndo kamkamata lol......kaambiwa Vuvuzela laumiza ngoma za masikio so Mama Big anaziba taratib....ndo kanogewa
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Hapo chacha maana huyu kamwambia mkewe baada ya kumfuma kwa bi mdogo anamwuliza "kimekuleta nini huku kwani nyumbani huna chakula?"

Ammah we umenioa mie nije kula chakula? kwani kwetu nlikuwa sili hadi nkakubali unioe?? ah mnatutenza jamani. Ila nasikia kuna wanawake pia ambao wananogewaga na nyumba ndogo zao kiasi cha kuwasahau na kuwadharau waume zao
ndoa hizi zimekuwa ndoa ki kweli...hivi jamani nashindwa hata la kusema, huyu mwaname ana utu kweli?mbona tunatafutiana dhambi za milele?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
mie mwanamke mwenzangu acjeshawishika kunifanyia hiko kitendo, dharau kubwa sana, nitaanza nae then nitamalizana na mhucka, kama anakula ale kwa abadu zake za kumtosha.
Mbona ulipotea au na wewe ulikuwa katika harakati za kulinda kura kama mimi
 
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2010
Messages
2,969
Likes
19
Points
135
Chauro

Chauro

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2010
2,969 19 135
soma signature yangu MLA HULIWA! MJI hayo yote maneno ya kupata vitamu binadamu tuna mambo we acha ukitaka kupata kitu utasema chochote ilimradi ufaidi anamponda ili aonekane ana mapenzi makubwa huko kwa bi mdogo hamna lolote wakati akifika kwa bi mkubwa na magoti anapiga haya mambo huwa yana muda wakishazoeana anaaanza kumuona kama bi mkubwa si unajua mambo ya kipya kinyemi kwenye maisha haya mtu akishajua mpaka ushu.....zi wako unanukaje anaanza kukudharau na kusahau mazuri yako
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Tatizo wengine (kama huyu alozungumziwa hapa) ana miaka sita na bi mdogo kamnunulia hadi gari na kuitelekeza familia yake kimatumizi anaondoka asubuhi anarudi alfajiri. Sasa sijui imetokana na uvivu wa mwanajamiione hapa? Maana naona ka vile Mama Big kiboko yao ndo kamkamata lol......kaambiwa Vuvuzela laumiza ngoma za masikio so Mama Big anaziba taratib....ndo kanogewa
mambo mengine sio ya kucheka lakini inabidi tu, mie cku hizi namhurumia kweli mtu naeshadadia kuingia kwenye ndoa, lakini wacha waingie wajionee wenyewe.
 
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined
Jul 24, 2008
Messages
10,476
Likes
94
Points
145
MwanajamiiOne

MwanajamiiOne

Platinum Member
Joined Jul 24, 2008
10,476 94 145
mie mwanamke mwenzangu acjeshawishika kunifanyia hiko kitendo, dharau kubwa sana, nitaanza nae then nitamalizana na mhucka, kama anakula ale kwa abadu zake za kumtosha.
hapo sasa yaani ni ngumu kuelewa sijui ndo mambo ya Matters of the hearts!! yaani nyamayao shemeji anakula na Da Sophy afu ukimwuliza Prezidaa mbona siku hizi mambo sivyo aanze tu kukujibu mbofu mbofu na kukuuliza kwani una shida gani? huli chakula? watoto hawendi ****** ?? aah
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
Mbona ulipotea au na wewe ulikuwa katika harakati za kulinda kura kama mimi
Finest wacha tu, nilikuwa nikiingia humu nakutana na vurumai za uchaguzi zinaniongezea tu stress wakati mie nina zangu za kunitosha.
 
RR

RR

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2007
Messages
6,801
Likes
268
Points
180
RR

RR

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2007
6,801 268 180
Hahahaha hakuna lolote si kunukishwa wala kulambishwa....kajichetua mwenyewe tu.
Hapa Nyamayao na MJ1....mi nasoma kati ya mistari na chini ya mistari.....
BTW: Hapo pekundu nimetoka hola..!
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
2
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 2 145
Tatizo wengine (kama huyu alozungumziwa hapa) ana miaka sita na bi mdogo kamnunulia hadi gari na kuitelekeza familia yake kimatumizi anaondoka asubuhi anarudi alfajiri. Sasa sijui imetokana na uvivu wa mwanajamiione hapa? Maana naona ka vile Mama Big kiboko yao ndo kamkamata lol......kaambiwa Vuvuzela laumiza ngoma za masikio so Mama Big anaziba taratib....ndo kanogewa
Kuna sehemu lazima something is wrong
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
hapo sasa yaani ni ngumu kuelewa sijui ndo mambo ya Matters of the hearts!! yaani nyamayao shemeji anakula na Da Sophy afu ukimwuliza Prezidaa mbona siku hizi mambo sivyo aanze tu kukujibu mbofu mbofu na kukuuliza kwani una shida gani? huli chakula? watoto hawendi ****** ?? aah
mhh kwa kweli hapana, tunauwana taratibu aise, mara unashangaa unapata pressure, mara cjui kisukari mara cjui kitu gani kwa kumfikiria mwanaume wa hivi, MJ1 wacha tu, maisha haya bac tu, mtu kama ameamua kufanya bac na afanye lakini akupe heshima yako jamani, kwanini maisha yapo hivi? sasa huyo mwanamama kaamua vipi? kwamba atakomaa na ndoa au kaamuaje?.....mambo mengine ni kuharibu kabisa kila mtu ashike ustaarabu wake.
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
311
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 311 180
mie mwanamke mwenzangu acjeshawishika kunifanyia hiko kitendo, dharau kubwa sana, nitaanza nae then nitamalizana na mhucka, kama anakula ale kwa abadu zake za kumtosha.
Nyamayao bana:

Utaanza nae kivipi?

Unajua wanaume wengi wanapokuwa na "small house(s)" huwa wanajaribu kila "ufundi" unaowezekana! Hata kuwakandya wakazao, e.t.c ili mradi tu "small house" naye in return aonyeshe "maufundi" yake yote.

"Small house" zilizostaharabika haiwezi kamwe kutaka "kuharibu ndoa" ya mwenye nayo - Kwa sababu as soon as mambo yanaharibika nyumbani then kwa staili ile ile "small house" inapigwa chini!
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
56,663
Likes
37,185
Points
280
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
56,663 37,185 280
Sijui nichangie? sijui umri wangu hauniruhusu?
 

Forum statistics

Threads 1,237,843
Members 475,675
Posts 29,302,934