Mahitaji ya treyler za malori za scania volvo Daf , stralis

Mahitaji ya treyler za malori za scania volvo Daf , stralis

Nasco

Member
Joined
Mar 5, 2015
Posts
16
Reaction score
4
Tumeingiza mzigo mpya wa matrailer, matrailer mapya kabisa aina ya Nursan na Serin. Ubora wa matrailer haya unaweza kupakia container za futi 20 mbili kwa pamoja na futi 40 moja.

Breki zake zinashika vizuri, kikubwa zaidi kwenye mezani hazizidi unapima vizuri. Nasisitiza ni trailer nzuri mno usikubali kuhadithiwa.Njoo ujionee mwenyewe kwenye yard yetu iliyopo Tabata

Kwa mawasiliano tuwasiliane kwenye number hizi : 0713770207 and 0754770207
 
Hazina bei mkuu? Tujue kabisa kabla ya kukusumbua kwenye simu
 
Bei ya NURSAN TREYLER mpya ni dola elfu 30 na SERIN ni dola elfu 28

karibu sana mkuuu
 
Back
Top Bottom