Mtangoo
JF-Expert Member
- Oct 25, 2012
- 6,163
- 5,623
Jipime sababu zako halafu soma mstari huu tena... si na wewe unapaswa kuteketezwa kulingana na logic yako?wangetakiwa wateketezwe kabisa katika uso wa dunia
Jipime sababu zako halafu soma mstari huu tena... si na wewe unapaswa kuteketezwa kulingana na logic yako?wangetakiwa wateketezwe kabisa katika uso wa dunia
Soma biblia Agano la kale...hayo mengine ni ya kwako...
Deuteronomy 7:6 says, "For you are a people holy to the LORD your God. The LORD your God has chosen you out of all the peoples on the face of the earth to be his people, his treasured possession." - See more at: God's Chosen People
Wameshasema tayari ila kwa shambulio la pili la kwanza walikuwa hamas wenyewe. Usiku wa kuamkia jana kama kawaida hamas wakipozidiwa wakakimbilia shuleni israel akawatandika humo humo. Leo mchana wakajificha sokoni wamekula kichapo kikali pia yaani Netanyau kasema hadi wasalimu amri no water no more food no power. Watalia kwa kusaga meno
Songa mbele Israel. Nenda ukashinde!. Mungu yuko upande wako. Kama wanajua hawawezi kupigana kwa nini wanachokoza? Halafu wanakimbilia sehemu za raia na kuasababishia mauti watu wasio na hatia. Kweli migaidi ni mishetani.
Mungu gani huyo aliyeko upande wa Israel? Naona kama unaota vile.
Hata wale wazungu wanaokuja huku kuwanyang'anya ardhi Mungu atakuwa pamoja nao kwani wao ni sawa na hao yahudi walioiba ardhi ya wapalestina ambao wamepewa na hao hao wazungu.