Mahandaki ya HAMAS yazidi kuteketea..."Bye bye Hamas Tunnels"

Mahandaki ya HAMAS yazidi kuteketea..."Bye bye Hamas Tunnels"

Status
Not open for further replies.
Hawa jamaa hawataki kila sehemu. Nenda Egypt, ndio kabisaa hawataki kule. Sasa misiba itazidi Kule Gaza.
 
Kama ni kuchoka wangeshachoka zamani. Miaka sitini na sita sasa na wanaendelea na vita, watatafuta mbinu nyengine tu.
 
Tumeharibu Mahandaki ya Hamas:Israel

Msemaji wa Majeshi ya Israel Luteni Kanali Peter Lerner amesema wameharibu karibu nusu ya mahandaki 30 yanatumiwa na Hamas kuvuka mpaka.

Askari 10 wa Israel wameuawa wakiwamo pia watano kutoka kundi la Hamas walikouwa wamevuka kwa kutumia mahandaki hayo na kuingia Israel. Jeshi la Israel linaaminimaandaki hayo yanaunganisha mtandao huo. Luteni Kanali Peter amesema wanafanya kila namna kulizuia hilo.

Amesema Hamas wamekuwa wakijenga Mahandaki hayo kwa zaidi ya miaka miaka miwili na kwamba wanatakiwa kuyasambaratisha. Ametoa uthibitisho kuwa nusu ya maandaki 30 waliyoyagundua tayari wamekwisha kuyaharibu.

News
Nyumbani
ENG | KIS © Tigo
 
We will not stop until background is done, Netanyahu.
 
ila kwanini hamas wanawatanguliza wananchi frontline?
 
Kinachofuata hapa ni wapalestina walioko Gaza kukosa huduma za jamii kwani hata Chakula hupatikana baada ya kuwa smuggled through gaZa tunnels
 
Kinachofuata hapa ni wapalestina walioko Gaza kukosa huduma za jamii kwani hata Chakula hupatikana baada ya kuwa smuggled through gaZa tunnels

Huu uongo unakusudia nini?
 
Hizi drama za israel na palestina zinatakuja kuisha tu
 
Hawana lolote mbona hawasemi kama kama wameshambulia shule iliyo chini ya UN
 
Hawana lolote mbona hawasemi kama kama wameshambulia shule iliyo chini ya UN

Wameshasema tayari ila kwa shambulio la pili la kwanza walikuwa hamas wenyewe. Usiku wa kuamkia jana kama kawaida hamas wakipozidiwa wakakimbilia shuleni israel akawatandika humo humo. Leo mchana wakajificha sokoni wamekula kichapo kikali pia yaani Netanyau kasema hadi wasalimu amri no water no more food no power. Watalia kwa kusaga meno
 
Israel hawafai kuwa taifa teule la Mungu, wangetakiwa wateketezwe kabisa katika uso wa dunia
 
Hizi drama za israel na palestina zinatakuja kuisha tu
Baada ya kipigo cha irani maana waarabu weshawachoka hamas kwa uongo wa kijinga. Anachokoza akipigwa anajikinga kwa raia then anasema anaonewa pia jeuri hadi kwa mataifa ya kiarabu waliowahi kupoteza majeshi yao kwa ajili yao dhidi ya israel mbabe
 
Kinachofuata hapa ni wapalestina walioko Gaza kukosa huduma za jamii kwani hata Chakula hupatikana baada ya kuwa smuggled through gaZa tunnels

Hamas wanategemea mahandaki kushinda lakini mwisho wa siku anguko lao ni kubwa. Vita hii imekuwa ngumu sana kwa Israel kwa sababu ya mahandaki haya. Nawapa pole Israel na wasonge mbele hadi wahakikishe warusha rocket wote na tunnels zao wamesafishwa.
 
Israel hawafai kuwa taifa teule la Mungu, wangetakiwa wateketezwe kabisa katika uso wa dunia

Israel ni taifa teule la mashetani yasiyo na huruma kwa mwanadamu aliyeumbwa na Mungu
 
Israel ni taifa teule la mashetani yasiyo na huruma kwa mwanadamu aliyeumbwa na Mungu

Soma biblia Agano la kale...hayo mengine ni ya kwako...

Deuteronomy 7:6 says, "For you are a people holy to the LORD your God. The LORD your God has chosen you out of all the peoples on the face of the earth to be his people, his treasured possession." - See more at: God's Chosen People
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom