Magumegume

Badu

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2012
Posts
407
Reaction score
106
Cm iliita,
Mume:hello baby.
Mke:hello sweety.
Mume:nitachelewa kurud
leo.
Mke:nishajua uko kwa vijanajike vyako,ww
mwme
malaya km nn, nacjui
ilikuaje
nikakutaka nakuchukia km
nn ckupend! ckupend!
ckupend.!
Mume:niko BENKI apa.
Mke:haa!ulijuaje km cna
hela,nitolee laki 1
baby,nakupenda sn kuliko roho yng,nakutelekea maji
yakuoga sweety.ucsahau
hizo
pesa ninunulie na chips
kuku
mmwaaaa!. Mume:ni BENKI
YA KUCHANGIA DAM voo na
foleni ndo' kubwa haswaa
ila
nitachelewa nahisi.... Mke:
nyoo! una pesa ya kunipa mm
ww,baradhuli mkbw wee..
na
ctaki kukuona hata sura
yako
jinsi ilivokuwa mbaya
 

wala cjakuelewa napita tuuuuuuuuu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…