Magufuli sasa ni kuapishwa tu

Mr Chin

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Posts
4,625
Reaction score
1,024
[h=3]
[/h]










Acha ubishi na kutokwa povu, wengi zaidi washaamua. Wanamuamina kwa sababu ya historia yake wake utumishi serikalini katika wizara mbalimbali ambapo kote alikopita anasifika kwa UCHAPAKAZI, UADILIFU, UFUATILIAJI,UTEKELEZAJI NA MWENYE MSIMAMO katika usimamizi na utekelezaji wa sheria. Huyu ndiye Dr. MAGUFULI bwanaaaaaa.......
Nakusihi tuungane na walio wengi kumpa kura nyingi za kishindo akatutumikie....

 
Cheo cha Silva Rweyemamu kinagombewa na wengi sana, Mr. Chin ongeza bidii uwashinde wenzio hapo Lumumba
 

Tazama ilivyo ya kupendeza, rangi nzuri ya kijani na manjano. Tazama walivyopendeza watu waliovaa mavazi haya! #HapaKaziTu chagua MAGUFULI.
 
Ile siku Magufuli atapokula kiapo, ntacheza, ntaruka na ntajidai kupata rais bora, siyo bora rais
 
ng'oooooooooooooo hata kwa dawa mimi na familia yangu hatutampa kura magufuri ng'ooooooooo
 
hao watu mnazunguka nao sijui mnawatoa wap na sare zenu.leo magufur alikuw moshi bar ni hatar hizo uda zimeleta watu cjui wanatka wap bas kama 20
 
Picha za kuunga unga hizo hizo.

kwenye ITV niliona wanaonyesha nyomi, mtangazaji akajisahau wakati alipojitokeza yeye ile nyomi haikuwepo ndio nikajua kumbe mr chin na makufuli wenu ni matapeli.

Haitawasaidia kuunga picha.
 

Attachments

  • 1444901852793.jpg
    49.8 KB · Views: 309
Lowassa Kwisha habari yake. Chagadema Kwisha habari yao.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…