Magufuli, Nchimbi na Madabida raha tupu

Magufuli, Nchimbi na Madabida raha tupu

Kipimo kidogo.

Raisi anayejua watanzania wanataka nini.

Kiongozi anaujua msitu halafu anawaongoza wafyekaji kuchana msitu ,anajua msitu ni upi wa kufyeka.

Mtawala hajui ni msitu ni upi, yeye anasimamia kukata msitu bila kutambua anakata msitu ambao sio.

Ndio maana umesikia Magufuli amesema atatoa laptop - mtawala huyu.

Kiongozi amesema anakuja kupambana na umaskini wa watanzania , analijua hilo na hayumbi.

Muhimu sana wananchi wanamjua kiongozi na inajidhihirisha yenyewe. Angalia utashi na mapenzi ,Tanzania nzima .

Kila la kheri kiongozi wa watanzania. Mh. Lowasa.
 
aisee tukumbushane, hivi ile kesi ya madabida ya kuwauzia waathirika, arv feki inaendeleaje?
 
Hizo laptop kwa walimu zenyewe sijui itakuwaje maana gharama za mafunzo tu zitakuwa nusu ya hizo computer maana ni wachache wanafahamu matumizi ya computer, perdiem kwa waalimu maana mafunzo inabidi yafanyanyike makao makuu ya wilaya ambapo kuna umeme
wakubali tuwa wameishiwa vya kuwaambia wananchi
 
Mungu akutangulie kwa kila atua unaifikia mh Makufuli
 
Ups and down zipo ila CCM kitabakia kuwa chama imara, baada ya October 25 and early November tukumbushane maafuriko yatakuwa yamezuiwa tenana nini...??
 
magufuli ndo rais kwa viwango vinavyokubalika ambaye anaweza kuwa
1,rais wa taifa la wasomi kama hili na kuliwakilisha kwa viwaongo sahihi
2,rais ambaye anaweza kuongea na wasomi wakamuelewa na wakaelewa anachokieleza
3,rais ambaye anaweza kuwa kuhutubia mikutano ya kitaifa na kimataifa
4,rais ambaye anaweza kuongea na dunia ikamuelewa,
5, akawa rais wa marais wa afrika kwenye mikutano ya kimataifa na akaongea na dunia ikamuelewa,
Mkuu hivi tuna wasomi wengi eeh?
 
magufuli ndo rais kwa viwango vinavyokubalika ambaye anaweza kuwa
1,rais wa taifa la wasomi kama hili na kuliwakilisha kwa viwaongo sahihi
2,rais ambaye anaweza kuongea na wasomi wakamuelewa na wakaelewa anachokieleza
3,rais ambaye anaweza kuwa kuhutubia mikutano ya kitaifa na kimataifa
4,rais ambaye anaweza kuongea na dunia ikamuelewa,
5, akawa rais wa marais wa afrika kwenye mikutano ya kimataifa na akaongea na dunia ikamuelewa,

Wasomi gani ambao wanashindwa kuendeleza taifa lao ivi neno wasomi ww unalirafasili vipi? Nchi inayoshindwa kutengeneza hata vichokonoleo vya meno,wewe una matatizo makubwa sana ndio maana nchi imekuwa ya kijinga kwa kuwa tunawatu wengi wenye akili mgando km zako
 
magufuli ndo rais kwa viwango vinavyokubalika ambaye anaweza kuwa
1,rais wa taifa la wasomi kama hili na kuliwakilisha kwa viwaongo sahihi
2,rais ambaye anaweza kuongea na wasomi wakamuelewa na wakaelewa anachokieleza
3,rais ambaye anaweza kuwa kuhutubia mikutano ya kitaifa na kimataifa
4,rais ambaye anaweza kuongea na dunia ikamuelewa,
5, akawa rais wa marais wa afrika kwenye mikutano ya kimataifa na akaongea na dunia ikamuelewa,
ni huyu huyu au unamuongelea mwingine?
 
Magufuli ana wakati mgumu sana kuliko wagombea wote wa ccm walio wahi kugombea urais. Anaitaji joto kama hilo la kina chimbi, madabida na kina kimbisa. Tuzidi kumuombea apate nguvu ya mwili na akili

Wacha waendelee kumkuwadia kama anavyofanya BABA MWANA ASHA kila mahali yuko naye.
 
Ndani ya CCM kwa sasa huwezi kujua nani adui na nani rafiki wa kweli. Unacheka nae kumbe yupo timu Lowassa, siasa za mwaka huu hadi raha.
Tunawahitaji sana hao inflitrators/insiders/moles/double agents.. ili watupe siri za vikao na mikakati yote CCM kulelekea 25/10
 
Back
Top Bottom