Magufuli: Mafisadi sugu ndani ya CCM wamenikimbia

Magufuli: Mafisadi sugu ndani ya CCM wamenikimbia

TataMadiba

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2014
Posts
9,878
Reaction score
5,765
Mgombea Urais wa Chama Cha Mapinduzi(CCM), Dr. John Pombe Magufuli , amesema kutokna na usafi wake, wanachama wa chama hicho wasio wasafi walipoona ameteuliwa kugombea nafasi hiyo, wamehama chama hicho kwa hofu ya kushughulikiwa. "Watu waliotoa pesa walipoona ningechaguliwa waliamua kuondoka wenyewe" alisema.

Akiongea kwa nyakati tofauti jana apohutubia Wananchi katika mikutano ya hadhara maeneo ya Mbalizi Mkwajuni na Makongorosi , mkoani Mbeya Dr. Magufuli , amesema URAIS WAKE HAUTAKUWA NA DENI LA KUMLIPA MTU KWA KUWA HAKUKOPA WALA KUSAIDIWA FEDHA ZA KAMPENI WAKATI WOTE WA MCHAKATO.


Chanzo: Raia Tanzania.

wamekimbia.jpg
 
Mgombea Urais wa Chama Cha Mapinduzi(CCM), Dr. John Pombe Magufuli , amesema kutokna na usafi wake, wanachama wa chama hicho wasio wasafi walipoona ameteuliwa kugombea nafasi hiyo, wamehama chama hicho kwa hofu ya kushughulikiwa. "Watu waliotoa pesa walipoona ningechaguliwa waliamua kuondoka wenyewe" alisema.
Akiongea kwa nyakati tofauti jana apohutubia Wananchi katika mikutano ya hadhara maeneo ya Mbalizi Mkwajuni na Makongorosi , mkoani Mbeya Dr. Magufuli , amesema URAIS WAKE HAUTAKUWA NA DENI LA KUMLIPA MTU KWA KUWA HAKUKOPA WALA KUSAIDIWA FEDHA ZA KAMPENI WAKATI WOTE WA MCHAKATO.
Source: Raia Tanzania.
View attachment 281194
Hata huko walikoenda WASHUGHULIKIWE tu, ule mfano wa Polepole kuhusu nguruwe kula mazao ya shamba langu na kisha kuhamia kwa shamba la jirani unawahusu!
 
Mgombea Urais wa Chama Cha Mapinduzi(CCM), Dr. John Pombe Magufuli , amesema kutokna na usafi wake, wanachama wa chama hicho wasio wasafi walipoona ameteuliwa kugombea nafasi hiyo, wamehama chama hicho kwa hofu ya kushughulikiwa. "Watu waliotoa pesa walipoona ningechaguliwa waliamua kuondoka wenyewe" alisema.
Akiongea kwa nyakati tofauti jana apohutubia Wananchi katika mikutano ya hadhara maeneo ya Mbalizi Mkwajuni na Makongorosi , mkoani Mbeya Dr. Magufuli , amesema URAIS WAKE HAUTAKUWA NA DENI LA KUMLIPA MTU KWA KUWA HAKUKOPA WALA KUSAIDIWA FEDHA ZA KAMPENI WAKATI WOTE WA MCHAKATO.
Source: Raia Tanzania.
View attachment 281194

Bingwa wa kuwakejeli watanzania
 
Ni kweli kabisa MAFISADI yote yametimka -
1.Yale yaliyoiba mabillion ya hela za Tanesco (Umma) ESCROW eti yakajifanya ni za watu binafsi,
2.Yale yaliyojibinafishia mashirika ya umma kwa bei chee na migodi kama Kiwila na mingineyo,
3. Yale yaliyokula dili kununua RADA ya nchi na kula 40% ya hela za umma, hadi wazungu wakazirudisha
4.Yale yaliyoiba pesa za EPA then yakaanza kurudisha zingine bila kukamatwa;
5.Yale yanayopitisha muswaada wa sheria GESI kwa HATI YA DHARURA as if gas yetu itaoza;
6. Yale yaliyouza nyumba za Umma kwa bei chee, mengine yakawagawia ndugu zao
7. Yale mafisadi sugu yanayodiriki kusema ati million 10 ni hala ya MBOGA ....

Kweli kwa sasa CCM sasa ni safiii
 
Ni kweli kabisa MAFISADI yote yametimka - yale yaliyoiba mabillion ya hela za Tanesco (Umma) ESCROW eti yakajifanya ni za watu binafsi, yale yaliyojibinafisha migodi kama Kiwila, yale yaliyokula dili kununua RADA ya nchi na kula 40% ya hela za umma, yale yaliyoiba pesa za EPA; Yale yanayopitisha muswaada wa sheria GESI kwa HATI YA DHARURA as if gas yetu itaoza;

Yale mafisadi sugu yanayodiriki kusema ati million 10 ni hala ya MBOGA ....

Kweli CCM sasa ni safi.
Sawa kabisa mkuu ccm inawachukulia watz kama watoto ambao hawajui mbivu na mbichi lkn hawjui watu wameshapevuka kiakili wanaganya analysis
 
nadhani magufuli ni zezeta,mafisadi wote wako ccm jk,chenge na rizone.
 
Huyu bwana ni mropokaji, angesema mafisadi wakubwa wameng'ang'ania ccm ili nikiwa Rais niwalinde tungemwelewa.
 
Awataje kwa majina hao mafisadi sugu sio unakuwa mwanaume halafu unaogopa kuwataja
 
Mgombea Urais wa Chama Cha Mapinduzi(CCM), Dr. John Pombe Magufuli , amesema kutokna na usafi wake, wanachama wa chama hicho wasio wasafi walipoona ameteuliwa kugombea nafasi hiyo, wamehama chama hicho kwa hofu ya kushughulikiwa. "Watu waliotoa pesa walipoona ningechaguliwa waliamua kuondoka wenyewe" alisema.
Akiongea kwa nyakati tofauti jana apohutubia Wananchi katika mikutano ya hadhara maeneo ya Mbalizi Mkwajuni na Makongorosi , mkoani Mbeya Dr. Magufuli , amesema URAIS WAKE HAUTAKUWA NA DENI LA KUMLIPA MTU KWA KUWA HAKUKOPA WALA KUSAIDIWA FEDHA ZA KAMPENI WAKATI WOTE WA MCHAKATO.
Source: Raia Tanzania.
View attachment 281194


Upenzi wa vyama unaleta upofu wa masuala makubwa kama haya...
 
Hapo sasa ndipo hapati kabisaa kura yangu huyo ----- Magufuli...tunataka sera siyo fitna wala mipasho....tunajua kuwa hakushinda yeye zile kula za mkutano mkuu, aliyeshinda ni Mama Amina salumu
 
namwonea huruma huyu mzee atakapokuta mabox ya kura tar 25 yamejaa kura za Laigwanani.
Daaaaah
 
Ni kweli kabisa MAFISADI yote yametimka -
1.Yale yaliyoiba mabillion ya hela za Tanesco (Umma) ESCROW eti yakajifanya ni za watu binafsi,
2.Yale yaliyojibinafishia mashirika ya umma kwa bei chee na migodi kama Kiwila na mingineyo,
3. Yale yaliyokula dili kununua RADA ya nchi na kula 40% ya hela za umma, hadi wazungu wakazirudisha
4.Yale yaliyoiba pesa za EPA then yakaanza kurudisha zingine bila kukamatwa;
5.Yale yanayopitisha muswaada wa sheria GESI kwa HATI YA DHARURA as if gas yetu itaoza;
6. Yale yaliyouza nyumba za Umma kwa bei chee, mengine yakawagawia ndugu zao
7. Yale mafisadi sugu yanayodiriki kusema ati million 10 ni hala ya MBOGA ....

Kweli kwa sasa CCM sasa ni safiii
Ha ha ha ha haaaaaaa
You made my day mtu wangu
 
Mbona bado wa epa, escrow, nyumba za serekali , migod na mengine mengi umewakumbatia bado? Ss ni waelewa sana 90 sio sawa na 2015
 
Duh!Sina uhakika na Chenge,JK,Tiba wako wapi???Magufuli watanzania hatudanganyiki tena hata wewe ni wale wale

Hawa wagombea wa ccm safari hii sijui itakuwaje maana wanaongea as if hawajaenda shule.
 
hapo sasa ndipo hapati kabisaa kura yangu huyo ----- magufuli...tunataka sera siyo fitna wala mipasho....tunajua kuwa hakushinda yeye zile kula za mkutano mkuu, aliyeshinda ni mama amina salumu


pitieni repoti za cag ndo mtajua ufisadi wa magufuli katika waizara ya ujenzi,,,,,
 
hapo sasa ndipo hapati kabisaa kura yangu huyo ----- magufuli...tunataka sera siyo fitna wala mipasho....tunajua kuwa hakushinda yeye zile kula za mkutano mkuu, aliyeshinda ni mama amina salumu


pitieni repoti za cag ndo mtajua ufisadi wa magufuli katika waizara ya ujenzi,,,,,
 
Back
Top Bottom