Magufuli! Jengo la TANESCO Ubungo ni kisiki na udhaifu mwingine kwake? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magufuli! Jengo la TANESCO Ubungo ni kisiki na udhaifu mwingine kwake?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwananchi wa Kawaida, Jul 6, 2012.

  1. Mwananchi wa Kawaida

    Mwananchi wa Kawaida Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 13
    Katika kuonyesha kwamba jengo la Tanesco Ubungo ni kisiki kwake, Bwana Magufuli leo bungeni ameendelea kuthibitisha na kulalamika kwamba linastahili kubomolewa na inaonekana hana uwezo wa kuhakikisha linabomolewa zaidi anaishia kulalamika tu, eti kuna watu wanazuia lisibomolewe, ni nani hao kama si wao wenyewe?
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,804
    Likes Received: 1,118
    Trophy Points: 280
    Kumbe jamaa ana ubavu wa kuamlisha tu watu kupiga mbizi kama hawataki kulipia tsh 200. Au naye ni dhaifu?
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  3. a

    afwe JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,087
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Ninamsikiliza Magufuli, ingawa yeye ni mmoja wa magamba, nadhhani ulichokiandika ni maoni yako. Nimemsikia, kaeleza vizuri sana kama waziri na msimamizi wa sheria husika.
     
  4. moshi vijijini

    moshi vijijini JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2017
    Joined: May 14, 2015
    Messages: 2,910
    Likes Received: 844
    Trophy Points: 280
     
  5. Mgibeon

    Mgibeon JF-Expert Member

    #5
    Nov 15, 2017
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 7,441
    Likes Received: 9,090
    Trophy Points: 280
    5years later.
     
  6. Crimea

    Crimea JF-Expert Member

    #6
    Nov 15, 2017
    Joined: Mar 25, 2014
    Messages: 4,578
    Likes Received: 3,209
    Trophy Points: 280
    Safi kabisa
     
  7. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #7
    Nov 15, 2017
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,283
    Likes Received: 1,432
    Trophy Points: 280
    Kwa nini wanataka kubomoa hilo jengo?

    Tanzania nzima wamekosekana wabunifu kuhakikisha barabara inajengwa bila kubomoa hilo jengo la Tanesco?

    Kama na Dr Rais nae anaamini kuwa barabara haiwezi kuendelezwa hadi hilo jengo libomolewe basi kuna tatizo la msingi katika suala la upembuzi yakinifu, ubunifu na utatuaji wa matatizo.
     
  8. Ngushi

    Ngushi JF-Expert Member

    #8
    Nov 15, 2017
    Joined: Jul 8, 2016
    Messages: 5,885
    Likes Received: 10,567
    Trophy Points: 280
    Aisee leo Ni kufukua makaburi tu!
    duuuu miaka mitano imepita......
     
  9. Mwalupale

    Mwalupale JF-Expert Member

    #9
    Nov 15, 2017
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,038
    Likes Received: 403
    Trophy Points: 180
    Duh! Huu uzi wa miaka mitano iliyopita hahaha
     
  10. K

    Kilele9 Senior Member

    #10
    Nov 17, 2017
    Joined: Jun 1, 2017
    Messages: 153
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 45

    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    C&P JamiForums
     
  11. Super Sub Steve

    Super Sub Steve JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2017
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 9,824
    Likes Received: 2,429
    Trophy Points: 280
    Hatimaye analishusha
     
Loading...