Magufuli ameukinai uwaziri..sasa apumzike


Status
Not open for further replies.
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
Pamoja na John Obhwarwa Magufuli kuonekana kama waziri pekee wa ccm mchapakazi,lakini kuna kitu kinachomfanya uchapakazi wake uonekane sio lolote.kitu hicho ni dharau.huyu bwana ana dharau ya hali ya juu.sijui kwa kuwa amekuwa waziri kwa muda mrefu sana takribani miaka 17 au sijui kwa kuwa tunamsifu sana ndo maana anakuwa hivi sipati jibu.juzi wakati naangalia TB-CCM1 wakati huyu bwana akitembelea barabara zinazojengwa dar alikaripia vikali mamlaka zingine za serikali zinazokwamisha ujenzi huo zikiwemo tanesco na dawasco.akamwagiza mfugale afuatilie mamlaka hizo na kama wakisuasua ataonana na mawaziri wa mashirika hayo..na kama hiyo haitoshi akasema kama mawaziri hao pia watasuasua ataenda kwa JK moja kwa moja kuwashtakia...lol!!niliduwaa!!

haya ni mambo ya kuongelea hukoo kwenye vikao vyao vya ndani (inter-ministrial meetings) sio kwenye vyombo vya habari bwana magufuli.sasa kama kuna waziri mhusika alikuwa anaangalia taarifa ile ya habari unadhani atakupa ushirikiano?atakukwepa tu.mimi nadhani this is too much for magufuli.anaropoka tu hadharani.hana busara hata kidogo.pamoja na uchapa kazi wake lakini bila busara ktk kutekeleza majukumu yake ni kazi bure. ndio kuna mambo ya sheria zaidi,lakini kuna mengine hayahusu sheria.atulize jazba.achape kazi.lakini pia kuna kitu najiuliza,kuugua kwa huyu bwana malaria ya mara kwa mara ndo yamemfanya hivi?yamechukua sehemu ya ufahamu wake?mi nadhani akili zake zimezidi sana kiasi kwamba anaonekana kuchanganyikiwa...

Apumzike sasa.aachie wengine waongoze.pamoja na uchapa kazi wake lakini hafai kuwa kiongozi.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
93
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 93 145
Huyo nilishamstukia zamaani, anapenda sana ujiko.

Alipokuwa waziri wa Samaki alikuwa anaita waandishi hata kama amekamata "KOKORO" moja, lazima achome moto mbele ya ITV . Sasa sijui ndio ilikuwa kampeni ya kuangamiza Makokoro au kutafuta ujiko!
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,513
Likes
2,461
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,513 2,461 280
TANESCO na DAWASCO hawajajibu? Najua tu wana majibu tena mabaya!
 
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
1,455
Likes
262
Points
180
Foundation

Foundation

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
1,455 262 180
Ulitaka afanyaje?
 
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
2,049
Likes
649
Points
280
M

Mkwe21

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
2,049 649 280
Wewe Ulitaka suala dogo la kusema na Kufuatia utekelezaji Lichukua Vikao zaidi ya Kumi Kulijadili!! Kweli wewe Unawakilisha Fungu la wakiritimba na wazembe!!
 
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
6,845
Likes
3,392
Points
280
Ciril

Ciril

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
6,845 3,392 280
Pamoja na John Obhwarwa Magufuli kuonekana kama waziri pekee wa ccm mchapakazi,lakini kuna kitu kinachomfanya uchapakazi wake uonekane sio lolote.kitu hicho ni dharau.huyu bwana ana dharau ya hali ya juu.sijui kwa kuwa amekuwa waziri kwa muda mrefu sana takribani miaka 17 au sijui kwa kuwa tunamsifu sana ndo maana anakuwa hivi sipati jibu.juzi wakati naangalia TB-CCM1 wakati huyu bwana akitembelea barabara zinazojengwa dar alikaripia vikali mamlaka zingine za serikali zinazokwamisha ujenzi huo zikiwemo tanesco na dawasco.akamwagiza mfugale afuatilie mamlaka hizo na kama wakisuasua ataonana na mawaziri wa mashirika hayo..na kama hiyo haitoshi akasema kama mawaziri hao pia watasuasua ataenda kwa JK moja kwa moja kuwashtakia...lol!!niliduwaa!!

haya ni mambo ya kuongelea hukoo kwenye vikao vyao vya ndani (inter-ministrial meetings) sio kwenye vyombo vya habari bwana magufuli.sasa kama kuna waziri mhusika alikuwa anaangalia taarifa ile ya habari unadhani atakupa ushirikiano?atakukwepa tu.mimi nadhani this is too much for magufuli.anaropoka tu hadharani.hana busara hata kidogo.pamoja na uchapa kazi wake lakini bila busara ktk kutekeleza majukumu yake ni kazi bure. ndio kuna mambo ya sheria zaidi,lakini kuna mengine hayahusu sheria.atulize jazba.achape kazi.lakini pia kuna kitu najiuliza,kuugua kwa huyu bwana malaria ya mara kwa mara ndo yamemfanya hivi?yamechukua sehemu ya ufahamu wake?mi nadhani akili zake zimezidi sana kiasi kwamba anaonekana kuchanganyikiwa...

Apumzike sasa.aachie wengine waongoze.pamoja na uchapa kazi wake lakini hafai kuwa kiongozi.
Watanzania mnataka waziri wa aina gani?Pana ubaya wowote waziri akisoa uwajibikaji mmbovu waziri mwenzie?Kukosoa ni kukumbusha sioni ubaya katika hili labda lile la wananchi kitakiwa kupiga mbizi kama hawana pesa ya kulipia kivuko.
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Wewe ni mmoja wa wazembe. Siku zote ukiongea ukweli na kufuata sheria uaonekana unadharau.
uwajibikaj sio kufanya kazi kwa makelele hamna utendaji wa namna hiyo dunian wa kufanya kaz kinafiki, kama pana ulegevu wo wote walimalize kwenye baraza la mawazir
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
aongee na mawaziri wenzio huko.sisi tujue inatuhusu nini kama sio umbeya na kujionyesha?!apumzike bana!
 
brazilian

brazilian

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
607
Likes
7
Points
0
brazilian

brazilian

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
607 7 0
Magessa amenishangaza sana. Mtu kufuata sheria na kuweza kukemea basi ni dharau. Wanganyika tuna taabu sana. Mchapa kazi yoyote na muwazi nchi hii hapendwi. Ila mkulo ndio hana dharau?
 
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined
Jul 1, 2011
Messages
2,380
Likes
861
Points
280
Age
28
Adrian Stepp

Adrian Stepp

Verified Member
Joined Jul 1, 2011
2,380 861 280
Pamoja na John Obhwarwa Magufuli kuonekana kama waziri pekee wa ccm mchapakazi,lakini kuna kitu kinachomfanya uchapakazi wake uonekane sio lolote.kitu hicho ni dharau.huyu bwana ana dharau ya hali ya juu.sijui kwa kuwa amekuwa waziri kwa muda mrefu sana takribani miaka 17 au sijui kwa kuwa tunamsifu sana ndo maana anakuwa hivi sipati jibu.juzi wakati naangalia TB-CCM1 wakati huyu bwana akitembelea barabara zinazojengwa dar alikaripia vikali mamlaka zingine za serikali zinazokwamisha ujenzi huo zikiwemo tanesco na dawasco.akamwagiza mfugale afuatilie mamlaka hizo na kama wakisuasua ataonana na mawaziri wa mashirika hayo..na kama hiyo haitoshi akasema kama mawaziri hao pia watasuasua ataenda kwa JK moja kwa moja kuwashtakia...lol!!niliduwaa!!

haya ni mambo ya kuongelea hukoo kwenye vikao vyao vya ndani (inter-ministrial meetings) sio kwenye vyombo vya habari bwana magufuli.sasa kama kuna waziri mhusika alikuwa anaangalia taarifa ile ya habari unadhani atakupa ushirikiano?atakukwepa tu.mimi nadhani this is too much for magufuli.anaropoka tu hadharani.hana busara hata kidogo.pamoja na uchapa kazi wake lakini bila busara ktk kutekeleza majukumu yake ni kazi bure. ndio kuna mambo ya sheria zaidi,lakini kuna mengine hayahusu sheria.atulize jazba.achape kazi.lakini pia kuna kitu najiuliza,kuugua kwa huyu bwana malaria ya mara kwa mara ndo yamemfanya hivi?yamechukua sehemu ya ufahamu wake?mi nadhani akili zake zimezidi sana kiasi kwamba anaonekana kuchanganyikiwa...

Apumzike sasa.aachie wengine waongoze.pamoja na uchapa kazi wake lakini hafai kuwa kiongozi.

kwanza unamzungumzia magufuli yupi?? pombe ama obarwa mana hilo jina sijawahi kulisikia toka nizaliwe...

Huyo anafanya makusudi na hakuna waziri muongo kamahuyo..aliwazingua tanroads kuhusu mradi wa darts eti ooh nawaagiza mwalipe makandarasi bil 280 wakati anajua wazi serikali yake chupi imetoboka mufilisi..huyo hana tofauti na wahaya wengine..Misifa ya Kijinga tu..Mpssxxyy!!
 
brazilian

brazilian

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2012
Messages
607
Likes
7
Points
0
brazilian

brazilian

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2012
607 7 0
uwajibikaj sio kufanya kazi kwa makelele hamna utendaji wa namna hiyo dunian wa kufanya kaz kinafiki, kama pana ulegevu wo wote walimalize kwenye baraza la mawazir
Kama ndani ya baraza hasikilizwi lazima awaambie wapiga kura kuwa fulani ni mzembe. Magufuli we endelea na kazi za barabara
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,408
Likes
505
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,408 505 180
Mfano hao Dawasco,TANESCO na TRA wangetimiza wajibu wao Magufuri angeongea hayo?
Hawa wakandarasi wana exemption sasa magari yao bandarini yanangoja nini kwa siku 7.
To me alichofanya ni sawa sawa kabisa tena ingebidi ampe mtu tusi la mama kabisa.
Huu sio ulimwengu wa kuchekeana chekeana ndo maana jirani zetu na ulimwengu wanatuona watu wa blah blah!
Magufuri big up TRA wasipotoa magari kayasimamie mwenyewe yatoke the same to Nguzo za umeme na mabomba ya maji
 
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2009
Messages
271
Likes
1
Points
0
magessa78

magessa78

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2009
271 1 0
obhwarwa maana yake ni pombe..kama magufuli hasikilizwi na wenzie anadhani akiropoka ovyo ovyo ndo atasikilizwa?!mnafiki yule
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,208
Likes
33,366
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,208 33,366 280
mamluki wewe
 
james chapacha

james chapacha

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
942
Likes
19
Points
35
james chapacha

james chapacha

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
942 19 35
Ucjali amekusikia,kuanzia sasa atafanya kazi kimyakimya kama Maige nawenzake!
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,273,253
Members 490,339
Posts 30,475,425