Magufuli ajenge CCM upya


Daniel Limbu

Daniel Limbu

Member
Joined
Jun 12, 2016
Messages
6
Likes
2
Points
5
Age
29
Daniel Limbu

Daniel Limbu

Member
Joined Jun 12, 2016
6 2 5
MAGUFULI AJENGE CCM MPYA.

Tarehe 23.7.2016 Chama cha Mapinduzi CCM kitaingia katika zama mpya ya kuongozwa na M/kiti mpya Mh John P.Magufuli. Naita ni zama mpya kwani ni mategemeo yangu na wanachama wenzangu wa Chama hiki bora Afrika kuwa mfumo mpya wa Chama chetu ni lazima uanzishwe au urejeshwe kama ilivyokuwa hapo awali kabla ya mfumo wa vyama vingi vya siasa nchini.

Chini ya uongozi mpya wa Rais JPM kama M/kiti wetu natarajia CCM kujinoa na kuandaa wanachama wake kuwa makada halisi wa Chama si mashabiki tu wa vyama.

Kada wa chama ni tofuti na shabiki wa chama kwani Kada halisi wa Chama kwa namna yeyote ile ni lazima awe anajua nini anachokipigania katika chama chake .

Kada husimamia misingi ya chama chake tofauti na shabiki ambaye hushabikia mtu hata kama hana sifa za kuwa kiongozi ndani ya Chama au kupitia chama ili kushika hatamu ya kushika dola.

Tukumbushane dhidi ya hoja hii ilivyojitokeza 2015 katika mchakato wa kumpata mgombea wa Urais kupitia CCM wajumbe takribani wote waliokuwepo Dodoma walibeba agenda za Ushabiki wa watu wala si misingi ya Chama.Ushahidi ulionekana dhahiri Mara baada ya wagombea watano kubaki ndani ya tano bora huku kinara wa machafuko dhidi ya ushabiki wa watu Edward Lowasa akiongoza vurugu dhidi ya Kanuni za chama chetu kupitia kundi lililokuwa limejiandaa kumpitisha kwa namna yeyote bila kujali misingi ya uadilifu na uwajibikaji wa chama chetu.Nashukuru wajumbe wengi walisimamia misingi na hawakuogopa vitisho vya wapambe.

M/kiti mpya ajaye yaani Mh Dkt John P.Magufuli Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania analo jukumu kubwa la kukirejesha chama chetu katika misingi na dhamira ya kuanzishwa kwake.Magufuli lazima ajenge chama chenye watu wanaojua mambo yafuatayo.

1. Itikadi ya chama.
2. Falsafa ya chama.
3. Misingi ya Chama.
4. Kanuni za Chama.
5. Miongozo ya Chama
6. Katiba ya Chama.
7. Maelekezo mbalimbali ya chama.
8. Imani ya Chama.Bila kuwa na wanachama wanaojua vitu hivi vizuri

Tutaendelea kuwa na wanachama walio na kadi tu pia wakiwa ni wanachama wa misimu ya uchaguzi huku wakikiacha chama kikidorora na kupoteza uhai wake mbele ya upinzani.

Sasa ni wakati wa kukijenga chama upya hivyo viongozi wa chama pamoja na wanachama walio na upeo na masuala ya kisiasa waelimishwe ili kuchukua hatamu za kufungua madarasa ya itikadi katika maeneo yao nyakati za jioni baada ya kazi.Tusiogope gharama kwani Uhai wa Chama chetu ni muhimu sana kuliko fedha ambazo tutazitumia kukijenga chama.

Dkt Magufuli haya yanakukabili ukiupata Uenyekiti nikutakie utekelezaji mwema katika ujenzi mpya wa chama chetu.Kidumu Chama cha Mapinduzi.Mwl Daniel Malemi Limbu, Kada wa CCM.
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,407
Likes
5,796
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,407 5,796 280
Haelewi hata ataanzaje!! Atampa Mangula aendeshe Chama! Yeye abakie kukimbiz serikali!! Nje anaogopa kwenda! Na chama hatakiweza!! Miaka 10 mwendo ndio huooo!!!
MAGUFULI AJENGE CCM MPYA.

Tarehe 23.7.2016 Chama cha Mapinduzi CCM kitaingia katika zama mpya ya kuongozwa na M/kiti mpya Mh John P.Magufuli. Naita ni zama mpya kwani ni mategemeo yangu na wanachama wenzangu wa Chama hiki bora Afrika kuwa mfumo mpya wa Chama chetu ni lazima uanzishwe au urejeshwe kama ilivyokuwa hapo awali kabla ya mfumo wa vyama vingi vya siasa nchini.

Chini ya uongozi mpya wa Rais JPM kama M/kiti wetu natarajia CCM kujinoa na kuandaa wanachama wake kuwa makada halisi wa Chama si mashabiki tu wa vyama.

Kada wa chama ni tofuti na shabiki wa chama kwani Kada halisi wa Chama kwa namna yeyote ile ni lazima awe anajua nini anachokipigania katika chama chake .

Kada husimamia misingi ya chama chake tofauti na shabiki ambaye hushabikia mtu hata kama hana sifa za kuwa kiongozi ndani ya Chama au kupitia chama ili kushika hatamu ya kushika dola.

Tukumbushane dhidi ya hoja hii ilivyojitokeza 2015 katika mchakato wa kumpata mgombea wa Urais kupitia CCM wajumbe takribani wote waliokuwepo Dodoma walibeba agenda za Ushabiki wa watu wala si misingi ya Chama.Ushahidi ulionekana dhahiri Mara baada ya wagombea watano kubaki ndani ya tano bora huku kinara wa machafuko dhidi ya ushabiki wa watu Edward Lowasa akiongoza vurugu dhidi ya Kanuni za chama chetu kupitia kundi lililokuwa limejiandaa kumpitisha kwa namna yeyote bila kujali misingi ya uadilifu na uwajibikaji wa chama chetu.Nashukuru wajumbe wengi walisimamia misingi na hawakuogopa vitisho vya wapambe.

M/kiti mpya ajaye yaani Mh Dkt John P.Magufuli Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania analo jukumu kubwa la kukirejesha chama chetu katika misingi na dhamira ya kuanzishwa kwake.Magufuli lazima ajenge chama chenye watu wanaojua mambo yafuatayo.

1. Itikadi ya chama.
2. Falsafa ya chama.
3. Misingi ya Chama.
4. Kanuni za Chama.
5. Miongozo ya Chama
6. Katiba ya Chama.
7. Maelekezo mbalimbali ya chama.
8. Imani ya Chama.Bila kuwa na wanachama wanaojua vitu hivi vizuri

Tutaendelea kuwa na wanachama walio na kadi tu pia wakiwa ni wanachama wa misimu ya uchaguzi huku wakikiacha chama kikidorora na kupoteza uhai wake mbele ya upinzani.

Sasa ni wakati wa kukijenga chama upya hivyo viongozi wa chama pamoja na wanachama walio na upeo na masuala ya kisiasa waelimishwe ili kuchukua hatamu za kufungua madarasa ya itikadi katika maeneo yao nyakati za jioni baada ya kazi.Tusiogope gharama kwani Uhai wa Chama chetu ni muhimu sana kuliko fedha ambazo tutazitumia kukijenga chama.

Dkt Magufuli haya yanakukabili ukiupata Uenyekiti nikutakie utekelezaji mwema katika ujenzi mpya wa chama chetu.Kidumu Chama cha Mapinduzi.Mwl Daniel Malemi Limbu, Kada wa CCM.
 
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2012
Messages
2,069
Likes
661
Points
280
Goodrich

Goodrich

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2012
2,069 661 280
Binadamu siku zote huwa ni wagumu kupokea mabadiliko, na hivyo mabadiliko yana gharama zake.
Mh. Mwenyekiti wetu mtarajiwa ajiandae kufanya mabadiliko huku akipuuzia vilio vya watakaokuwa wanatumbuliwa
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
20,603
Likes
15,593
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
20,603 15,593 280
Acheni uoga Na kuishi kwa mazoea Mabadiliko yanagharama zake.
 
M

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2016
Messages
1,143
Likes
861
Points
280
M

Mkumbwa Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2016
1,143 861 280
Pia mh.Raisi asimamie kauli yake ya kuwataka wabunge waache ushabiki wa kiitikadi,kupigana vijembe bungeni na kuacha kupigania maslahi yao badala yake wawapiganie wanyonge walio wapeleka bungeni.
Wabunge kama yule anaetaka sanamu ya msanii wa muziki iwepo badala ya askari wetu wapigania uhuru hana tofauti na wapinga maendeleo,akina Ghasia,Kangi wasiotaka kukatwa kodi zao wanaenda kinyume na ilani ya chama wadhibitiwe
 
M

masonzo

Member
Joined
Apr 28, 2016
Messages
63
Likes
30
Points
25
M

masonzo

Member
Joined Apr 28, 2016
63 30 25
MAGUFULI AJENGE CCM MPYA.

Tarehe 23.7.2016 Chama cha Mapinduzi CCM kitaingia katika zama mpya ya kuongozwa na M/kiti mpya Mh John P.Magufuli. Naita ni zama mpya kwani ni mategemeo yangu na wanachama wenzangu wa Chama hiki bora Afrika kuwa mfumo mpya wa Chama chetu ni lazima uanzishwe au urejeshwe kama ilivyokuwa hapo awali kabla ya mfumo wa vyama vingi vya siasa nchini.

Chini ya uongozi mpya wa Rais JPM kama M/kiti wetu natarajia CCM kujinoa na kuandaa wanachama wake kuwa makada halisi wa Chama si mashabiki tu wa vyama.

Kada wa chama ni tofuti na shabiki wa chama kwani Kada halisi wa Chama kwa namna yeyote ile ni lazima awe anajua nini anachokipigania katika chama chake .

Kada husimamia misingi ya chama chake tofauti na shabiki ambaye hushabikia mtu hata kama hana sifa za kuwa kiongozi ndani ya Chama au kupitia chama ili kushika hatamu ya kushika dola.

Tukumbushane dhidi ya hoja hii ilivyojitokeza 2015 katika mchakato wa kumpata mgombea wa Urais kupitia CCM wajumbe takribani wote waliokuwepo Dodoma walibeba agenda za Ushabiki wa watu wala si misingi ya Chama.Ushahidi ulionekana dhahiri Mara baada ya wagombea watano kubaki ndani ya tano bora huku kinara wa machafuko dhidi ya ushabiki wa watu Edward Lowasa akiongoza vurugu dhidi ya Kanuni za chama chetu kupitia kundi lililokuwa limejiandaa kumpitisha kwa namna yeyote bila kujali misingi ya uadilifu na uwajibikaji wa chama chetu.Nashukuru wajumbe wengi walisimamia misingi na hawakuogopa vitisho vya wapambe.

M/kiti mpya ajaye yaani Mh Dkt John P.Magufuli Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania analo jukumu kubwa la kukirejesha chama chetu katika misingi na dhamira ya kuanzishwa kwake.Magufuli lazima ajenge chama chenye watu wanaojua mambo yafuatayo.

1. Itikadi ya chama.
2. Falsafa ya chama.
3. Misingi ya Chama.
4. Kanuni za Chama.
5. Miongozo ya Chama
6. Katiba ya Chama.
7. Maelekezo mbalimbali ya chama.
8. Imani ya Chama.Bila kuwa na wanachama wanaojua vitu hivi vizuri

Tutaendelea kuwa na wanachama walio na kadi tu pia wakiwa ni wanachama wa misimu ya uchaguzi huku wakikiacha chama kikidorora na kupoteza uhai wake mbele ya upinzani.

Sasa ni wakati wa kukijenga chama upya hivyo viongozi wa chama pamoja na wanachama walio na upeo na masuala ya kisiasa waelimishwe ili kuchukua hatamu za kufungua madarasa ya itikadi katika maeneo yao nyakati za jioni baada ya kazi.Tusiogope gharama kwani Uhai wa Chama chetu ni muhimu sana kuliko fedha ambazo tutazitumia kukijenga chama.

Dkt Magufuli haya yanakukabili ukiupata Uenyekiti nikutakie utekelezaji mwema katika ujenzi mpya wa chama chetu.Kidumu Chama cha Mapinduzi.Mwl Daniel Malemi Limbu, Kada wa CCM.
Ujumbe murua kabisa uliotolewa kwa hekima ya hali ya juu
Namtakia kheri mtarajiwa mwenyekiti utendaji uliotukuka kama ambavyo anaendelea kulitumikia taifa kwa uadilifu wa hali ya juu na ni imani yangu kuwa atafanya hivyo kwa kuwatumikia watanzania wanachama wa Ccm
Nawatakia kikao chenye mafanikio hapo julai 23
Mungu ibariki Afrika Mungu bariki Tanzania
 

Forum statistics

Threads 1,238,339
Members 475,888
Posts 29,317,217