Magic FM wamkaanga Kailima wa NEC ndani ya Morning Magic

Magic FM wamkaanga Kailima wa NEC ndani ya Morning Magic

Zero IQ

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2016
Posts
13,985
Reaction score
25,202
Katika kipindi kinachokwenda live kila siku ndani ya magic fm katika segment ya tunapaka Rangi naona leo wanamkaanga ndugu kailima .


Majibu anayoyatoa humo ni kujikanyaga kanyaga tu ata aeleweki .

Asanteni magic fm leo ndio nimejua how they are.

....
Ongera kwako .
Mkambala na wenzako kwa kuwa real katika kipindi cha leo.
 
Katika kipindi kinachokwenda live kila siku ndani ya magic fm katika segment ya tunapaka Rangi naona leo wanamkaanga ndugu kailima .


Majibu anayoyatoa humo ni kujikanyaga kanyaga tu ata aeleweki .

Asanteni magic fm leo ndio nimejua how they are.

....
Ongera kwako .
Mkambala na wenzako kwa kuwa real katika kipindi cha leo.
Duh nikajua nitakuta full interview
 
Katika kipindi kinachokwenda live kila siku ndani ya magic fm katika segment ya tunapaka Rangi naona leo wanamkaanga ndugu kailima .


Majibu anayoyatoa humo ni kujikanyaga kanyaga tu ata aeleweki .

Asanteni magic fm leo ndio nimejua how they are.

....
Ongera kwako .
Mkambala na wenzako kwa kuwa real katika kipindi cha leo.
Kalima ndio nani?!
 
Mgeweka dondoo za hayo mahojiano mngetusaidia sana. Wengine wapo mbali na nchi, wengine kwenye purukushani za maisha!! Wanatamani kufahamu kilichoongelewa
 
Katika kipindi kinachokwenda live kila siku ndani ya magic fm katika segment ya tunapaka Rangi naona leo wanamkaanga ndugu kailima .


Majibu anayoyatoa humo ni kujikanyaga kanyaga tu ata aeleweki .

Asanteni magic fm leo ndio nimejua how they are.

....
Ongera kwako .
Mkambala na wenzako kwa kuwa real katika kipindi cha leo.
Mawazo yako kama ya Mbowe hamna tofauti
 
Back
Top Bottom