Magento vs woocommarce, ipi bora?

Magento vs woocommarce, ipi bora?

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Posts
21,772
Reaction score
35,771
Habari wadau?

Nimekua nikizipitia hizi platforms kwa muda ila bado sijapata jibu kamili!!

Je kati ya magento na woocommarce ni ipi nzuri hasa kwa website inayotarajiwa kuwa products nyingi?

Ni ipi nzuri kwa ku integrate na hizi local payment methods kama mpesa na tigo pesa?

Ni ipi nzuri kwenye swala la security??

Mawazo yenu wadau!!
 
Tovuti yangu ina miaka miwili na Walau Sales nazipata hata 11 kwa siku na nyingi zinatoka Kenya kuliko Tz.Nadhan Consider WooCommerce kwa Security..kuna Addon ya tempoSSL ambayo inatoa Security wakati wa Checkout
nilikua nasoma documentation yake naona kidogo wanajitahidi!! je unawezaje ku integrate na mpesa au airtel money?

Na unatumia host gani?
 
Natumia GoogieHost(www.googiehost.com) Ku intergrate Mpesa/Airtel money to the extent kwamba payment ziwe Atomatic hiyo bado ni ngumu kwa kuwa bado Vodacom na Airtel hawajatoa API.Ila ipo Add-on unaweza kuitumia kupokea malipo na ukaya Confirm Manually
Vipi kwa tigo pesa? nadhan wana API iko public available...

Hiyo add on ni ipi mkuu?
 
Tovuti yangu ina miaka miwili na Walau Sales nazipata hata 11 kwa siku na nyingi zinatoka Kenya kuliko Tz.Nadhan Consider WooCommerce kwa Security..kuna Addon ya tempoSSL ambayo inatoa Security wakati wa Checkout
Unaweza share hapa link ya tovuti yako ?
 
mkuu sina uzoefu sana kwenye hizi platform, nimewahi tumia woocommerce ila kama kujaribu tu, sijawahi fanya kitu chochote serious.

kama unataka kutengeneza site kubwa ni bora utumie magento sababu yenyewe from scratch imetengenezwa kwa ajili hio. wordpress ni nzuri na plugins nyingi ila tunajua plugins zake zinavyoweza sababisha security risk kubwa.

nimegoogle hapa kuna hii plugin unaweza kuicheki, ina mwaka lakini toka ipate updates
Direct Pay Online Plugin
 
mkuu sina uzoefu sana kwenye hizi platform, nimewahi tumia woocommerce ila kama kujaribu tu, sijawahi fanya kitu chochote serious.

kama unataka kutengeneza site kubwa ni bora utumie magento sababu yenyewe from scratch imetengenezwa kwa ajili hio. wordpress ni nzuri na plugins nyingi ila tunajua plugins zake zinavyoweza sababisha security risk kubwa.

nimegoogle hapa kuna hii plugin unaweza kuicheki, ina mwaka lakini toka ipate updates
Direct Pay Online Plugin
To be honest, magento was my first option hasa kutokana na security na scalability yake!!

Challenge niliyopata ni moja, kwanza ina kosti kiasi flan tofauti na woocomarce na kikubwa zaidi ni learning resources zake bado naona ziko limited tofauti na woocommarce!!

Kilichonifanya nisite kuhusu woocomarce ni swala security hasa ukizingatia ni plugin ya WP!! Pia katika wala la scalability!!

Ngoja nione mwisho itakuaje mkuu...

Thanks once again!!
 
mkuu sina uzoefu sana kwenye hizi platform, nimewahi tumia woocommerce ila kama kujaribu tu, sijawahi fanya kitu chochote serious.

kama unataka kutengeneza site kubwa ni bora utumie magento sababu yenyewe from scratch imetengenezwa kwa ajili hio. wordpress ni nzuri na plugins nyingi ila tunajua plugins zake zinavyoweza sababisha security risk kubwa.

nimegoogle hapa kuna hii plugin unaweza kuicheki, ina mwaka lakini toka ipate updates
Direct Pay Online Plugin
Alafu mkuu kama utakua na ujuzi... Je ni vyema nikasajili website yangu kwa "co.tz" au nitumie ".com" kawaida? Sheria zinasemaje kwa hili.. Hasa kwa makampuni ya ndani...

NB: nataka in the future ifanye kazi hata nje sio bongo pekee!!
 
Alafu mkuu kama utakua na ujuzi... Je ni vyema nikasajili website yangu kwa "co.tz" au nitumie ".com" kawaida? Sheria zinasemaje kwa hili.. Hasa kwa makampuni ya ndani...

NB: nataka in the future ifanye kazi hata nje sio bongo pekee!!
kama unaweza ku afford domain mbili sio mbaya. ila mimi binafsi .co.tz imenikalia kushoto sana, na watu wengi duniani wanajua .com, mtu unaweza mtajia website mfano.co.tz akifika nyumbani asahau aandike mfano.com. kama unapata domain nzuri ya .com chukua hio.
 
kama unaweza ku afford domain mbili sio mbaya. ila mimi binafsi .co.tz imenikalia kushoto sana, na watu wengi duniani wanajua .com, mtu unaweza mtajia website mfano.co.tz akifika nyumbani asahau aandike mfano.com. kama unapata domain nzuri ya .com chukua hio.
Nimekupata sana mkuu wangu, hofu yangu nisije kusumbuliwa kama JF walivyosumbuliwa kuhusu ".com" !!
 
Nimekupata sana mkuu wangu, hofu yangu nisije kusumbuliwa kama JF walivyosumbuliwa kuhusu ".com" !!
tumia domain mbili au zaidi. google ana domain kila nchi, nikiwa hapa Tanzania naamua nitumie google.co.tz au google.com ni uamuzi. ukiwa na ya .co.tz itabypass hio sheria na .com itatumika kimataifa na wanaotaka.
 
tumia domain mbili au zaidi. google ana domain kila nchi, nikiwa hapa Tanzania naamua nitumie google.co.tz au google.com ni uamuzi. ukiwa na ya .co.tz itabypass hio sheria na .com itatumika kimataifa na wanaotaka.
Thank you mkuu, nitalifanyia kazi kiongozi!!
 
Back
Top Bottom