Magazeti yetu na kifo cha Gaddafi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Magazeti yetu na kifo cha Gaddafi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Komeo, Oct 21, 2011.

  1. Komeo

    Komeo JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 2,145
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Samahani wakuu, kwa wale ambao mko na access ya gazeti la Al-Noor litokalo kila Ijumaa naomba mtujuze kama limeandika chochote kufuatia kifo cha Muamar Gaddafi, na kama wameandika wameonyesha msimamo upi kati ya "Pro" au "Anti" tukio hilo, au wamechagua kukaa kimya. Ujue gazeti hilo linapatikana kwenye baadhi tu ya maeneo ya Dar, ndo maana sisi wengine hatuna access nalo. Samahani lakini kama kwa namna yoyote ile nitakuwa nimekwaza Watanzania wenzangu.
     
  2. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 12,009
    Likes Received: 3,347
    Trophy Points: 280
    Wanasubiri tamko la shura ya maimamu kwanza.
     
Loading...