kapotolo
JF-Expert Member
- Sep 19, 2010
- 3,727
- 2,221
Wana JF, hivi magazeti kazi yake ni kuchukua kila wanachoambiwa na kuona na kukiweka kwenye magazeti yao bila kukifanyia tathmini na kuona mantiki yake na kujua ni jinsi gani watakitoa kwa watu ili kilete maana iliyokusudiwa? Naomba anayejua uandishi anihabarishe.
Leo magazeti karibia yote yameonyesha kama tamko la UVCCM ni la kishujaa sana na kwamba vijana wa CCM wamekikoromea chama na wamechoshwa na hali ya mambo inavyokwenda.
Kwa maoni yangu nimeona tamko lile kama lilikuwa na lengo la kusafisha watu wengine na kuwabana wengine. Kwa nini wanataka issue ya Dowans irudi Bubgeni? Ninadhani wanataka kumsafisha EL na kutaka akina Mwakyembe na Sitta na ile kamati ya Mwakyembe wawajibishwe kwa kuliiingizia taifa hasara, wanataka watuaminishe kwamba akina Mwakyembe ndio walikosea.
Lakini pia kwa moto wa kisiasa ulivyo nchini wasingeweza kuunga mkono Dowans kulipwa hata wangekuwa wajinga kiasi gani, kwa kuwa wanajua kila mtanzania anataka Dowans wasilipwe.
Kuhusu mikopo, hii wamechomekea ili waungwe mkono na wanafunzi wa vyuo vikuu kwa kuwa wanajua hawa wanafunzi wana influence kwenye jamii.
Mengine waliyoyasema ndio yanatia kichefuchefu kabisa (Kumshambulia Dr Slaa).
Sitaki waandishi wa habari wawe na mawazo (tathmini) kama yangu lakini kwa kweli hili tamko sioni kama linastahili kuonyeshwa kwamba ni la kishujaa mbele ya jamii, kama magazeti mengi yalivyofanya (almost yote), bali limejaa unafiki, uzandiki, uzabizabina na kujipendekeza kwa hali ya juu. Ningekuwa mhariri, habari hii nisingeiweka front page.
Hayo ni maoni yangu, asante sana wewe uliyeyasoma na karibu kwa maoni yako.
Leo magazeti karibia yote yameonyesha kama tamko la UVCCM ni la kishujaa sana na kwamba vijana wa CCM wamekikoromea chama na wamechoshwa na hali ya mambo inavyokwenda.
Kwa maoni yangu nimeona tamko lile kama lilikuwa na lengo la kusafisha watu wengine na kuwabana wengine. Kwa nini wanataka issue ya Dowans irudi Bubgeni? Ninadhani wanataka kumsafisha EL na kutaka akina Mwakyembe na Sitta na ile kamati ya Mwakyembe wawajibishwe kwa kuliiingizia taifa hasara, wanataka watuaminishe kwamba akina Mwakyembe ndio walikosea.
Lakini pia kwa moto wa kisiasa ulivyo nchini wasingeweza kuunga mkono Dowans kulipwa hata wangekuwa wajinga kiasi gani, kwa kuwa wanajua kila mtanzania anataka Dowans wasilipwe.
Kuhusu mikopo, hii wamechomekea ili waungwe mkono na wanafunzi wa vyuo vikuu kwa kuwa wanajua hawa wanafunzi wana influence kwenye jamii.
Mengine waliyoyasema ndio yanatia kichefuchefu kabisa (Kumshambulia Dr Slaa).
Sitaki waandishi wa habari wawe na mawazo (tathmini) kama yangu lakini kwa kweli hili tamko sioni kama linastahili kuonyeshwa kwamba ni la kishujaa mbele ya jamii, kama magazeti mengi yalivyofanya (almost yote), bali limejaa unafiki, uzandiki, uzabizabina na kujipendekeza kwa hali ya juu. Ningekuwa mhariri, habari hii nisingeiweka front page.
Hayo ni maoni yangu, asante sana wewe uliyeyasoma na karibu kwa maoni yako.