Shaycas
JF-Expert Member
- Feb 13, 2009
- 906
- 112
Magazeti yanaandika kulingana na kile wananchi wanachotaka kusikia,labda.
1.Tunaona na kusoma vyombo vya habari kushabikia siasa.
2.Kuandika kushabikia watu badala ya ....
3.Vichwa vya habari ambavyo havihusiani na habari iliyomo.
4.Kutoa habari bila utafiti/uchunguzi.
Yote hayo ni kwa sababu habari hizo zinauza(wananchi)wanapenda zaidi mambo hayo.Ni mtizamo wangu tu
1.Tunaona na kusoma vyombo vya habari kushabikia siasa.
2.Kuandika kushabikia watu badala ya ....
3.Vichwa vya habari ambavyo havihusiani na habari iliyomo.
4.Kutoa habari bila utafiti/uchunguzi.
Yote hayo ni kwa sababu habari hizo zinauza(wananchi)wanapenda zaidi mambo hayo.Ni mtizamo wangu tu