Magauni ya harusi kwa bei nafuu karibuni sana

Magauni ya harusi kwa bei nafuu karibuni sana

EDADE SERVICE'S inakuletea huduma za bei nafuu
Ninakodisha magauni ya harusi kwa bei chee 150,000/-. Za kuuza pia zipo kuanzia 250,000/- Karibu ujionee mwenyewe.
Ninatoa pia huduma za mapambo kwenye sherehe zote za duniani.Bei ni kuanzia 300,000/- na huduma ya chakula (catering) kuanzia MENU ya shilingi 6,000/-Pia huduma ya keki, kuanzia keki ya ngazi nne ni 150,000/- na kuendelea.
Natoa pia huduma za MC na mziki kuanzia shilingi 350,000/- Picha na video pamoja na projector moja kuanzia shilingi 500,000/- Napatikana Dar esalaam Ukonga na Pugu.
Mawasiliano:- 0742221698/0717441943
Karibuni sana kwa huduma bora kabisa
 
EDADE SERVICE'S inakuletea huduma za bei nafuu
Ninakodisha magauni ya harusi kwa bei chee 150,000/-. Za kuuza pia zipo kuanzia 250,000/- Karibu ujionee mwenyewe.

Ninatoa pia huduma za mapambo kwenye sherehe zote za duniani.Bei ni kuanzia 300,000/- na huduma ya chakula (catering) kuanzia MENU ya shilingi 6,000/-Pia huduma ya keki, kuanzia keki ya ngazi nne ni 150,000/- na kuendelea.

Natoa pia huduma za MC na mziki kuanzia shilingi 350,000/- Picha na video pamoja na projector moja kuanzia shilingi 500,000/- Napatikana Dar esalaam Ukonga na Pugu.
Mawasiliano:- 0742221698/0717441943
Karibuni sana kwa huduma bora kabisa
👍
 
EDADE SERVICE'S inakuletea huduma za bei nafuu
Ninakodisha magauni ya harusi kwa bei chee 150,000/-. Za kuuza pia zipo kuanzia 250,000/- Karibu ujionee mwenyewe.

Ninatoa pia huduma za mapambo kwenye sherehe zote za duniani.Bei ni kuanzia 300,000/- na huduma ya chakula (catering) kuanzia MENU ya shilingi 6,000/-Pia huduma ya keki, kuanzia keki ya ngazi nne ni 150,000/- na kuendelea.

Natoa pia huduma za MC na mziki kuanzia shilingi 350,000/- Picha na video pamoja na projector moja kuanzia shilingi 500,000/- Napatikana Dar esalaam Ukonga na Pugu.
Mawasiliano:- 0742221698/0717441943
Karibuni sana kwa huduma bora kabisa
Huduma nzuri sana
 
Back
Top Bottom