Magaidi wa Hezbollah wameangamizwa huko Lebanon!!

Magaidi wa Hezbollah wameangamizwa huko Lebanon!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,329
Reaction score
7,790
Magaidi wa Hezbollah wanaendelea kuangamizwa huko Lebanon baada na kushambuliwa na drone ya Israel 🇮🇱

IMG_2873.jpeg
IMG_2872.jpeg
IMG_2870.jpeg
IMG_2869.jpeg
IMG_2870.jpeg
IMG_2871.jpeg
 
Hivi hawa jamaa walisign ya nini kama hawataki kuhama Litan River? maana Mkataba ulisema Israel anahaki ya kupiga target zozote upande wake mpaka ni hiyo river na Manjemba yapo tu yanavuka ili kusave silaha zilizofichwa wapigwe tu kwa kumuabudu Ayatollah
 
Ila uzuri wameyataka wenyewe ngoja wapelekwe kwa mabikra 72 wenye macho kama mayai na wasioenda choo.
 
Hivi hawa jamaa walisign ya nini kama hawataki kuhama Litan River? maana Mkataba ulisema Israel anahaki ya kupiga target zozote upande wake mpaka ni hiyo river na Manjemba yapo tu yanavuka ili kusave silaha zilizofichwa wapigwe tu kwa kumuabudu Ayatollah
Kipigo kutoka Kwa IDF kilikuwa kikali kulikuwa hamna option nyingine ya kujiokoa zaidi ya ku sign sasa hivi wanatia huruma sana.
 
Hao wameumbwa na allah, maalum kwa ajili ya kulombwa tuu
 
Back
Top Bottom