Magaidi wa Hezbollah cha mtema kuni Wanakipata huko Lebanon-Kusini!!

Magaidi wa Hezbollah cha mtema kuni Wanakipata huko Lebanon-Kusini!!

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,545
Reaction score
7,941
Wanajeshi wa Israeli kutoka kikosi cha 551, 401, na 300, chini ya uongozi wa Kitengo cha 146, wanaendelea kufanya kazi kusini mwa Mstari wa Ulinzi wa Mbele kusini mwa Lebanon ili kuondoa vitisho vya kigaidi kwa raia wa Israeli.

Katika wiki iliyopita, wanajeshi kutoka Kikosi cha 551 walishambulia zaidi ya maeneo 100 ya miundombinu ya kigaidi, ikiwa ni pamoja na vituo vya kuhifadhi silaha na vituo vya uchunguzi vya Hezbollah. Wakati wa moja ya operesheni, kituo cha kuhifadhi silaha kilikuwa katika eneo la Ras al-Bayada na, muda mfupi baadaye, kituo hicho kilipigwa na kubomolewa.

Wanajeshi kutoka Kikosi cha 401 walipata zaidi ya silaha 50 katika eneo hilo katika wiki iliyopita na kubomolewa maeneo kadhaa ya miundombinu ya kigaidi.

Wanajeshi kutoka Kikosi cha 300 wanaendelea kufanya kazi katika sehemu muhimu katika eneo hilo ili kuwalinda wakazi wa magharibi mwa Galilaya. Hadi sasa, kikosi hicho kimebomoa mamia ya maeneo ya miundombinu ya kigaidi.
 

Attachments

  • IMG_20260515_152826_473.jpg
    IMG_20260515_152826_473.jpg
    331.2 KB · Views: 13
  • IMG_20260515_152826_539.jpg
    IMG_20260515_152826_539.jpg
    318.4 KB · Views: 22
  • IMG_20260515_152826_598.jpg
    IMG_20260515_152826_598.jpg
    316 KB · Views: 17
  • IMG_20260515_152826_832.jpg
    IMG_20260515_152826_832.jpg
    392.4 KB · Views: 23
  • IMG_20260515_152826_643.jpg
    IMG_20260515_152826_643.jpg
    361.5 KB · Views: 16
bro huchoki tu ku post mambo ya israel kila siku ebu tukuone basi kwenye mijadala mingine,,tumechoka hizo stori
 
bro huchoki tu ku post mambo ya israel kila siku ebu tukuone basi kwenye mijadala mingine,,tumechoka hizo stori
Kwani nikiposti habari za Israel wewe unaumia sana sehemu gani ya mwili wako?
 
fungua page facebook au instagram uko uta trend na hizo habari jamiiforum sio sehemu sahihi tunataka mtu awe multipurpose
 
bro huchoki tu ku post mambo ya israel kila siku ebu tukuone basi kwenye mijadala mingine,,tumechoka hizo stori
Endelea na kuburudika na kipondo cha magaidi huko Lebanon-Kusini!!!!
 

Attachments

  • VID_20260515_155627_057.mp4
    718.3 KB
  • IMG_20260515_155627_172.jpg
    IMG_20260515_155627_172.jpg
    110 KB · Views: 19
  • IMG_20260515_155626_691.jpg
    IMG_20260515_155626_691.jpg
    91.5 KB · Views: 13
  • IMG_20260515_155626_848.jpg
    IMG_20260515_155626_848.jpg
    212.6 KB · Views: 18
  • IMG_20260515_155626_943.jpg
    IMG_20260515_155626_943.jpg
    185.5 KB · Views: 13
  • IMG_20260515_155627_277.jpg
    IMG_20260515_155627_277.jpg
    114.5 KB · Views: 14
  • IMG_20260515_155626_752.jpg
    IMG_20260515_155626_752.jpg
    242.9 KB · Views: 15
  • VID_20260515_155626_917.mp4
    785.4 KB
Wanajeshi wa Israeli kutoka kikosi cha 551, 401, na 300, chini ya uongozi wa Kitengo cha 146, wanaendelea kufanya kazi kusini mwa Mstari wa Ulinzi wa Mbele kusini mwa Lebanon ili kuondoa vitisho vya kigaidi kwa raia wa Israeli.

Katika wiki iliyopita, wanajeshi kutoka Kikosi cha 551 walishambulia zaidi ya maeneo 100 ya miundombinu ya kigaidi, ikiwa ni pamoja na vituo vya kuhifadhi silaha na vituo vya uchunguzi vya Hezbollah. Wakati wa moja ya operesheni, kituo cha kuhifadhi silaha kilikuwa katika eneo la Ras al-Bayada na, muda mfupi baadaye, kituo hicho kilipigwa na kubomolewa.

Wanajeshi kutoka Kikosi cha 401 walipata zaidi ya silaha 50 katika eneo hilo katika wiki iliyopita na kubomolewa maeneo kadhaa ya miundombinu ya kigaidi.

Wanajeshi kutoka Kikosi cha 300 wanaendelea kufanya kazi katika sehemu muhimu katika eneo hilo ili kuwalinda wakazi wa magharibi mwa Galilaya. Hadi sasa, kikosi hicho kimebomoa mamia ya maeneo ya miundombinu ya kigaidi.
Wako wapi hao makamanda wake Hezbullah ni sawa sawa ni Uganda aweke silaha afu achukue bendera ya Tanzania bila kuonyesha askari wa Tanzania adai kawapiga askari wa Tanzania 😆
 
Uyo echolimai sijui anapewa nn kiasi kujisumbua kias ichi💩💩
 
Kuna taarifa, Hezbollah wamewateka majenerali watatu wa IDF kutoka command center Yao kaskazini mwa Israel!!!

Kuwateka na kuwachukua wakiwa hai majerali watatu si jambo dogo. Nasikia wamekubaliana kuwa na nyongeza ya truce for 45 days.
 
Kuna taarifa, Hezbollah wamewateka majenerali watatu wa IDF kutoka command center Yao kaskazini mwa Israel!!!

Kuwateka na kuwachukua wakiwa hai majerali watatu si jambo dogo. Nasikia wamekubaliana kuwa na nyongeza ya truce for 45 days.
Nenda kwanza huko Madrasa ukawadanganye kisha uende kwenye Masjid-Ubwawa ukawadanganye na huko kisha uje hapa tukuhoji!!!

Haijawahi kutokea magaidi wa Hezbollah kwenye vita hivi kuteka hata mjumbe wa nyumba kumi!! Leo inawezekana wapi kuteka askari wa Taifa teule?

Wakati mwingine acheni ujinga wenu!!
 
Back
Top Bottom