Mafuriko na Ulabu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafuriko na Ulabu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bitabo, Dec 26, 2011.

  1. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,895
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Aisee nimecheka sana leo. Yaani these people have made my boxing day japo hakuna zawadi hata moja niliyopewa jana. Nipo naangalia ITV nawaona waathirika wa mafuriko Dar ambao wapo kwenye makambi maalum wanatandika Bia (beer) aina ya Safari eti wanajiliwaza na mafuriko. Watanzania bwana, Bata popote haijalishi mazingira wala nyakati
    Long live Tanzania.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    watu wamekata tamaa na maisha
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Dec 26, 2011
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,910
    Likes Received: 2,181
    Trophy Points: 280
    Mi baada ya kupiga tatu tu pale nilihisi kama nimekuwa mbegu mpya
     
Loading...