Mafundi bomba wanapatikana.

Ulongupanjala

JF-Expert Member
Apr 9, 2013
4,211
2,000
Habari zenu wote?

Mafundi bomba(plumbers) wanapatikana ni mafundi wenye elimu na uzoefu wa kutosha kwenye fani hiyo.

Endapo unahitaji kufanyiwa michoro na kuwekewa mfumo wa maji kwenye nyumba yako au marekebisho ya mfumo wa maji safi au taka,tafadhali tuwasiliane 0752489529.
Gharama zetu ni nafuu sana na tunatoa ushauri wa kitaalamu bure.

Mafundi wanapatikana Arusha mjini.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom