Mafisadi yanaangaika kufanya uzushi

kipara kipya

JF-Expert Member
May 2, 2016
7,958
2,000
Baada kushindwa na mbinu ya madawa ya kulevya dhidi ya mwenyekiti leo mafisadi yameleta uzushi mwingine ili kumtoa kiongozi wa KUB kwenye reli,

majifisadi haya pia kama mnakumbuka yalimjaribu gwajima,kwenye uzushi wa madawa ya kulevya akawabwaga baada ya hapo wakatengeneza uzushi wa gwajima kutelekeza mtoto nalo pia lilibuma baada ya clouds kukataa kushirikiana mpaka waziri wa habari walipo mla nyama wenyewe kwa kumtoa kafara,

Mafisadi yapo kazini tuwe makini
 

Chintu

JF-Expert Member
Feb 4, 2011
5,025
2,000
Baada kushindwa na mbinu ya madawa ya kulevya dhidi ya mwenyekiti leo mafisadi yameleta uzushi mwingine ili kumtoa kiongozi wa KUB kwenye reli,

majifisadi haya pia kama mnakumbuka yalimjaribu gwajima,kwenye uzushi wa madawa ya kulevya akawabwaga baada ya hapo wakatengeneza uzushi wa gwajima kutelekeza mtoto nalo pia lilibuma baada ya clouds kukataa kushirikiana mpaka waziri wa habari walipo mla nyama wenyewe kwa kumtoa kafara,

Mafisadi yapo kazini tuwe makini
Kumbe bado kuna mafisadi mengine hayajahamia CHADEMA?
 

gemmanuel265

JF-Expert Member
Feb 16, 2016
8,504
2,000
Majizi ya rasilimali zetu yamebaki kupambana na Mbowe kwa propaganda mfu baada ya kushindwa vibaya kuitafuta Tanzania ya viwanda
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom