Mafisadi wanatesa mtaani, wanaharakati wananyanyaswa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mafisadi wanatesa mtaani, wanaharakati wananyanyaswa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by msukwaa, Jun 5, 2011.

  1. m

    msukwaa Member

    #1
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    aibu kwa hao green guard (police) yan mafisadi wanatesa tu mtaani wao wapo busy kutekeleza mawazo na fikra za mwenyekiti kuwanyanyasa wapinzan....
    naona ameanza kucopy ya mwenzie museveni na besigye.
     
  2. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #2
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Hongera kwa kununua au kujua kutumia kompyuta maana leo uko katika kujaribu kuitumia ndo maana toka 2008 ndo umeibuka leo, tena kwa kutoa hoja tasa ambayo haina hata mashiko. Hivi ulitaka watu wajiingize katika lawlessness halafu waachwe tu?
     
  3. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    jamani wanachadema kuweni wavumilivu na wenye busara katika kipindi hiki........................... nionavyo, si mahakama ya hakimu mkazi wa arusha wala polisi wenye makosa na nawezekana pia kuwa hata mbowe na mdhamini wake pia hawana makosa..................

    ishu hapa ni sheria ifuatwe iwe kwa chadema au kwa ccm au nani mwingine................. kumbukeni mramba alikuwa mbunge wa ccm na kila akitaka kwenda kuhudhuria vikao vya bunge dodoma ilikuwa lazima apate ruhusa ya mahakama kwa sababu moja ya masharti ya dhamana yake ilikuwa asitoke nje ya dar bila ruhusa ya mahakama..................... ina maana kuwa kama angeenda dodoma bila ruhusa mahaka ingeweza kuamuru akamatwe popote ambapo angeonekana na kupelekwa mbele ya mahakama/rumande................

    sasa naamini hakimu kwa kuamuru mbowe kukamatwa baada ya yeye mwenyewe pamoja na mdhamini wae kutofika mahakamani yuko sahihi kama sharti la dhamana yake lilikuwa hivyo au sheria inataka hivyo................. polisi nao wanatekeleza amri ya mahakama, kumbukeni mahakama ndicho chombo cha kutafsiri sheria na polisi hawako katika nafasi ya kuifundisha mahakama tafsiri ya sheria, so wao kazi yao ni kutekeleza tu agizo la mahakama na huu ndio utawala bora....................

    kumbukeni hapa polisi hawatekelezi amri ya mwanasiasa yoyote, bali amri ya mahakama................... ingekuwa busara sana kama mbowe baada ya kusikia imetolewa amri angejisalimisha mwenyewe mapema na kujitetea kuhuisha dhamana yake badala ya yeye na akina tundu kujiona wanajia sheria zaidi ya watu wengine waliopewa dhamana ya kuzitafsiri sheria.............

    kuwepo ushahidi kuwa polisi huomba ruhusa ya spika kila wanapotaka kumhoji mbunge wa ccm na hawafanyi hivyo kwa wabunge wa chadema, hakutoshi kuwaruhusu kupuuza wito wa mahakama................ tafakarini vizuri hapo ndugu zangu................

    hapo hawakuwa polisi bali mahakama ndiyo inayomtaka mbowe mahakamani................ pilisi ni watekelezaji tu na hawawezi kupinga vinginevyo watakuwa wameshindwa kutimiza wajibu wao...............

    kama kuna cha kukosoa, basi wa kukosolewa ni hakimu kama kuna sheria ameitafsiri ndivyo sivyo.................. pamoja na mbowe mwenyewe na wadhamini wake kwa kutojipanga............... wanasheria wake nao lazima walaumiwe kwa kushindwa kumshauri mteja wao ipasavyo kuepuka usumbufu wote huu.............. pia sioni mantiki ya kusema kuwa maadam mafisadi hawajakamatwa, basi mbowe naye anapaswa kutokamatwa, sijawahi kuona tafsiri ya aina hii ya sheria popote duniani........................
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu upo sawa kichwani?
     
  5. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Jun 5, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,645
    Likes Received: 3,939
    Trophy Points: 280
    Mkuu unafikiri atakujibu nini?,
    anaweza akasema yeye ni mbovu wakati kajipinda na maandishi katia rangi kabisa
     
  6. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #6
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 34,641
    Likes Received: 11,547
    Trophy Points: 280
    kwani kuwa na post nyingi ndio kuonyesha kuwa wewe ni genious? acha kuvuta majani
     
  7. Dingswayo

    Dingswayo JF-Expert Member

    #7
    Jun 5, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 3,981
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    This was uncalled for. Ninaamini kuwa kuna agenda rasmi ya ku harrass viongozi wa upinzani kwa kuwakamata. Mark my words, this action will backfire kwa vile kitendo hicho kinaonyesha wazi kuwa chama tawala kinahofia kasi ya upinzani na suluhisho lao ni kutumia vyombo kandamizi vya dola. Vitendo hivyo vinaonekana kwa wananchi wote, na watakachokifanya wananchi ni kuugeuzia mgongo chama tawala. Time will tell.
     
  8. THINKINGBEING

    THINKINGBEING JF-Expert Member

    #8
    Jun 5, 2011
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 2,565
    Likes Received: 740
    Trophy Points: 280
    Yarudie tena hayo maandishi mekundu alafu ujipime uwezo wako wa kufikiri.
     
Loading...