Mafisadi vs dr. Slaa , kesho jumapili ubungo.


Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2007
Messages
4,134
Likes
73
Points
145
Mpaka Kieleweke

Mpaka Kieleweke

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2007
4,134 73 145
Kuna taarifa kuwa dr.slaa akiwa na viongozi wa vyama vinne kesho watatoa kombora la lala salam , ili kuweza kuanika mbinu za mafisadi walizoweza kutumia kwenye kutuibia pesa zetu walalahoi wa taifa hili.\\
\Tukio hilo litafanyika majira ya saa nne kamili asubuhi kwenye ukumbi wa urafiki pale maeneo ya manzese ili kuweza kuzungumza na wananchi juu ya hali hiyo.\
\
Stay tuned kama tukipata hizo data kesho tutaziweka hapa ili kuweza kuzijadili kwa kina na kuangalia kulikoni na kama atatoa ushaidi sijui ........\

\Nawatakia mpambano mwema
 
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2006
Messages
1,351
Likes
58
Points
145
K

KakindoMaster

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2006
1,351 58 145
Kila la heri slaa nafikiri ana-zaidi ya nusu ya watanzania ambao hawataki kusikia watu wanajinemesha na kuonda wengine ni malofa kwa kutumia Raslimali zetu.

Pamoja na kwamba hawa watuhumiwa wa UFISADI wanasema ni WIVU lakini ni vizuri kutumia njia sahihi katika kujipatia mali.
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
8,865
Likes
12,816
Points
280
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
8,865 12,816 280
NafufuA tu
 
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2014
Messages
5,430
Likes
4,231
Points
280
Age
29
Crimea

Crimea

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2014
5,430 4,231 280
Hii ndio ilikuwa chadema sasa!

Siyo huu udambu udambu uliobaki saa hizi
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,506
Likes
4,879
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,506 4,879 280
slaa aliondoka na cdm yake

yuko mashinji
 

Forum statistics

Threads 1,236,807
Members 475,284
Posts 29,268,627