Upepo wa Pesa
JF-Expert Member
- Aug 8, 2015
- 21,772
- 35,770
Is somebody's ID....Who cares !
Is somebody's ID....Who cares !
Eti nini, au ndo kujua sanaHakuna Kabila la Wachaga Dunia hii, ila kuna kundi la Watu wanaojiita au waliobatizwa jina la Wachaga lkn siyo Kabila kwa maana hawana uhusiano wowote ule!
..haha, eti utatutafuna, nenda kajifunze kwanza kutofautisha "r" Na "l" angalau uonekane zimo basiyaani nyinyi Ukabira utawatafuna sana!! yaani kila kitu mnaangalia kiukabira !! upuuzi sana huu hebu fanyeni mambo kwa fikira pana mkuu ukabira kaz yake ni matambiko tu mbona akiri zenu finyu
...yeah, kwani nini?, kwani hujawahi?ushawishi wa kuiba
yaani nyinyi Ukabira utawatafuna sana!! yaani kila kitu mnaangalia kiukabira !! upuuzi sana huu hebu fanyeni mambo kwa fikira pana mkuu ukabira kaz yake ni matambiko tu mbona akiri zenu finyu
nyiee endelezeni mambo ya kijinga tu mtasubiri sanaa!! kila kitu chagga! so what?? ujinga tu fanyeni mambo kwa mapana bhana.
..haha, eti utatutafuna, nenda kajifunze kwanza kutofautisha "r" Na "l" angalau uonekane zimo basi
...soma hapa Chaga people - Wikipedia, the free encyclopediani kweli bro hakuna kabila la wachagga....
Chaga people - Wikipedia, the free encyclopediaNinapinga kwa sababu ni UKWELI kwamba hakuna kitu kama Kabila la Wachaga Dunia hii!
Source????Ipo kwenye top ten ya makabila kumi yenye ushawish africa likishika nafasi ya 8
Africa ina makabila 3000
Ina idadi ya watu zaidi ya bilioni 1.73 kwa mujibu wa sensa ya mwaka 2013
...nenda wikipedia ukajifunzeNi kwamba Uchaga siyo Kabila!
...nenda wikipedia ukajifunze
Huyu barbadosa anaweza kupinga hadi babaNilijua utapinga maana wewe kila kitu ni kupinga Tu!
Umelogwa nini ...??Hakuna Kabila la Wachaga Dunia hii, ila kuna kundi la Watu wanaojiita au waliobatizwa jina la Wachaga lkn siyo Kabila kwa maana hawana uhusiano wowote ule!