Maendeleo tanzania ni ndoto endelevu!!!!


M

mdau kbt

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2012
Messages
402
Likes
135
Points
60
M

mdau kbt

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2012
402 135 60
dah!maendeleo siyaoni tena
mbele yangu kwa taifa langu
la Tanzania!! sababu
inayafanya taifa hili kuwa
masikini,kuwa na gap kubwa
ya tajiri na masikini
1.ubinafsi kwa sasa ni swala
linalotutafuna kwa muda
sasa na kila zao lijalo ni zao
la ubinafsi kwa ni baba zao
ni wabinafsi kwa hiyo urithi
huu huendelea kukua na
kukomaa kutoka kizazi
kimoja hadi kingine. swala la
kuwa na elimu kwa sasa
imekua ni sababu ndogo
kwenye kudumaa kwa
maendeo kuliko ubinafsi
>ubinafsi limezalisha
mafisadi na linaendelea
kuzalisha mafisadi
waliokomaa kwa taifa langu.
kuna usemi udemao mtoto
wa nyoka ni nyoka tu,hapa
kama kwasasa tuna mafisadi
hata watoto wanaosadikiwa
kuwa taifa la kesho watakua
mafisad hapa ndio nazidi
kata tamaa ya maendeleo
kwa taifa langu
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
85
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 85 135
Usikate tamaa mkuu, tumaini bado lipo.
 
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2012
Messages
822
Likes
112
Points
60
fakenology

fakenology

JF-Expert Member
Joined May 3, 2012
822 112 60
hakuna marefu yasiyo na ncha bro.
ila nna wasiwasi hadi kufika kwenye ncha yawezekana ukawa umeshatoweka kwenye uso wa dunia.
 
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2013
Messages
3,212
Likes
178
Points
160
Sista

Sista

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2013
3,212 178 160
Babu the white hair ataibadili njii hii mpe kura yako 2015
 
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2011
Messages
8,282
Likes
1,188
Points
280
SHIEKA

SHIEKA

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2011
8,282 1,188 280
Babu the white hair ataibadili njii hii mpe kura yako 2015
There are two Babus with white hair. Which one do you mean Sista?
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,236,728
Members 475,218
Posts 29,267,493