Maegesho ya magari ya serikali zimehamia baa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maegesho ya magari ya serikali zimehamia baa?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mlangaja, Apr 4, 2011.

  1. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ni jambo la kusikitisha na kutia aibu pale unapotembea kila baa katika kila mji wa nchi hii na kukutana na misururu ya magari ya serikali yameegeshwa baa. Kwa mda mrefu nimetafakari suala hili, inaniuma sana kwani kwa moja kwa moja hela yangu inatumika kuwaweka watu baa. Wana jf naombeni mawazo yenu.
    Je sheria inasemaje kuhusu matumizi ya magari ya serikali?
    Je wizara inayohusika inafanya kazi gani? Na je kuna haja ya kuendelea kuwa na wizara hiyo pamoja na wafanyakazi wake? :angry:
    Kwa mtindo huu taifa linakwenda wapi?
     
  2. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #2
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,149
    Likes Received: 7,123
    Trophy Points: 280
    Fitina tu hapa hakuna kitu.
     
  3. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #3
    Apr 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 530
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Mafisadi ambao unawaona leo walianza kwa kutumia vibaya baisikeli za serikali. Sasa tuna vifisadi, fisadi, mafisadi, na mafisadi papa. Tusipokuwa waaminifu kwa mambo madogo hatutakuwa waaminifu kwa mambo makubwa. Kumbuka mseomo usemao mazoea ni kilema.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,003
    Likes Received: 2,268
    Trophy Points: 280
    bora umeliona hili,hapa dawa ni moja tu hamna kingine ..tukiyaona mitaa ya baa kuanzia saa2 usiku ni kutoa pumzi ama choma tairi kwa msumari,hii ndo dawa pekee ...humo ndani huwa wameiba wake za watu na vtoto vya shule
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Apr 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,160
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Na sasa wapo hapa Mjengoni watoto wa kike kwenye vyuo vyetu watapata shida...nawasihi wahadhiri muongeze assignment na test angalau tuwaokoe watoto wetu...Lo!
     
  6. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #6
    Apr 4, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Tupe namba za magari na baa ipi uliyaona, siku gani na saa ngapi ndipo utakuwa umeisaidia serikali, walalamikaji mmekuwa wengi ...............unafikiri serikali itaota ndoto ya gari uliloliona baa bila kwanza wewe mwenyewe kuwa shaidi wa kwanza umeyaona wapi............kumbuka kwamba sina maana kwamba magari ya serikali hayaegeshwi baa.
     
  7. WA MAMNDENII

    WA MAMNDENII JF-Expert Member

    #7
    Apr 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2010
    Messages: 286
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    naam sirikali ya bongo waacheni wale bata jamani kwa kuwa wengi wao wamepata madaraka kwa kuyagharamia
     
Loading...