Madogo achaneni na masingle mother

Men are tne source OF single mothers! And always are complaining instead of finding the solution, Why???
 
Mpaka sasa Wanaume wa JF 3- Single mother 0!

Hii vita sijui itakuja kuisha lini humu ndani😂😂😂😂
 
Mpaka sasa Wanaume wa JF 3- Single mother 0!

Hii vita sijui itakuja kuisha lini humu ndani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23]hii vita hsitsisha mura kama waisraeli na wapalestina
 
Ah wapi, nyege zenu tu
[emoji23][emoji23] pia uzuri wenu nyie ni easypick hamzingui nikija na zawadi ya mtoto cku mbili 3 ...napewa mzigo mtaishia kuzalishwa kila mtt na babae.
 
Single mother ni mwanamke aliyezaa kabla ya ndoa ikiwa baba wa mtoto hajulikani au yupo hai na hashiriki chochote ktk malezi ya mtoto na single parent ni mzazi aliyetengana na mwenza wake au kufiwa
Hivi hili neno 'single mother' tafsiri sahihibya kiswahili ni nini? Amezaa njee ya ndoa, mtoto hana baba kabisa (ubin), ana baba ila hawakai pamoja...mwenye uelewa tafadhali !
 
[emoji23][emoji23] pia uzuri wenu nyie ni easypick hamzingui nikija na zawadi ya mtoto cku mbili 3 ...napewa mzigo mtaishia kuzalishwa kila mtt na babae.
Unaweza ukawa sahihi, na sisi hatuna tatizo. Tatizo mnalalamika as if mmelazimishwa, sie hatulalamiki gongeni muende
 
Unaweza ukawa sahihi, na sisi hatuna tatizo. Tatizo mnalalamika as if mmelazimishwa, sie hatulalamiki gongeni muende
Kwahiyo kwa lugha rahisi ni kwamba tunajishtukia eti!
 
Tatizo viuno kama fan bovu ndo vinavyotupagawisha[emoji1787][emoji1787]
Unaweza ukawa sahihi, na sisi hatuna tatizo. Tatizo mnalalamika as if mmelazimishwa, sie hatulalamiki gongeni muende
Tunakuwa
 
Kwahiyo kwa lugha rahisi ni kwamba tunajishtukia eti!
Mnajishtukia vibaya mno, na sie Ni nyege tu zinatusumbua hatuhitaji mje kujenga boma. Tusokotane kila mtu apite hivi...ukiona anafaa kuoa oa at your own risk.
 
Enzi hizo nilikutana na bint niliyesoma nae msingi,nilimkuta na mtoto 1 wakiume,daaahh sikujua aliye mzalisha kwanini alimuacha nikaparamia nakujifanya baba bora,nikalea na nikamzalisha namimi kidume kingine,yaliyonikuta siri yangu,sema nikajua kwanini mwenzangu aliacha lilebalaa,basi namimi nikasepaaaaaa,ila anabahati amepata bwana mwingine na amezalishwa tena,kwahiyo mpaka sasa bint anawatoto 3 baba tofauti.
 
Mnajishtukia vibaya mno, na sie Ni nyege tu zinatusumbua hatuhitaji mje kujenga boma. Tusokotane kila mtu apite hivi...ukiona anafaa kuoa oa at your own risk.
Basi sawa! jioni wanaume tutakuwa na kikao chetu tukubaliane kama single mother na kuwagegeda tu kuoa tuwaachie akina KAPUYA
 
Yeah sure ndiyo mana at least tunaweza kuvumilia
Sasa ukute huyo mwanamke ni single mother utajuta kudate single mother,aisee kuoa single mother ni sawa na kubeba gunia la misumari afu umenyoa upara
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…