Madiwani CUF walaani agizo la kumweka ndani Halima Mdee

Madiwani CUF walaani agizo la kumweka ndani Halima Mdee

Mimi nilifikiri watasema "kitendo cha DC kuamuru Halima awekwe ndani, ni kinyume cha Sheria Namba ...... ya Mwaka ......"
Kumbe ni zogo tu.
kwani huwa mnafata sheria nyie, mumeanza lini kufata sheria, si mnajiamulia tu
 
Hivi wapinzani mbona mnazidi kuwa laini...watawala washabadilika nyinyi bado mnaleta upinzani wa chips mayai. Badilisheni mbinu.
Mkuu nakuunga mkona asilimia 100% CCM kwasasa inatakiwa iwe jino kwa jino....ni afadhali nchi iwe tu kama Kibiti sioni thamani yakuishi Tz ....totally No Democracy ..hakuna freedom of expression kabisa!!
 
Angalia sura ya huyo diwani anayeongea jinsi alivyokaakaa; inaonekana kanyoa madevu hivi karibuni tu.
 
Back
Top Bottom