Madini gani haya !?

Biggs

JF-Expert Member
May 3, 2014
307
250
Kwa wale Wataalamu au wazoefu haya ni aina gani ya Madini !!??
1 (1).jpg
1 (2).jpg
1 (3).jpg
 

kawombe

JF-Expert Member
Mar 26, 2015
4,093
2,000
Mm pia nauza madini yangu haya hapa wadau.
a1863309-f77b-496f-9ca7-1ee762d4928d.jpg
35ab533a-b15e-48b0-8a28-8de27850320d.jpg

Mzigo wa kutosha upo kwa mwenye kuhitaji. PM please


Sent from my iPhone using JamiiForums
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom