Madhara ya kuongeza Uume


Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
804
Likes
563
Points
180
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
804 563 180
Habari doctors,

Nahitaji ushauri wataalam kwani nnampango wa kuongeza uume.

Najaribu kuhisi yawezekana nikifika miaka ya 40 nguvu inaweza kupungua kabisa au nikashindwa kupafomu,

Pls nahitaji msaada wenu kabla sijafanya maamuzi.
 
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined
Sep 11, 2010
Messages
9,361
Likes
1,150
Points
280
zumbemkuu

zumbemkuu

JF Bronze Member
Joined Sep 11, 2010
9,361 1,150 280
Unaingeza uume au nguvu za kiume? Una umri gani?
 
Mr Mose

Mr Mose

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
332
Likes
401
Points
80
Age
47
Mr Mose

Mr Mose

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
332 401 80
Kwanini uongeze?? Je kama umeoa mkeo anasemaje au unajishtukia tuu sikushauri sana ufanye hivyo
 
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2015
Messages
1,731
Likes
1,683
Points
280
W

wiser1

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2015
1,731 1,683 280
ongeza uwe mpini kabisa!...
 
Ighombe

Ighombe

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2014
Messages
905
Likes
232
Points
60
Ighombe

Ighombe

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2014
905 232 60
Kwa ushauri uzoefu unaonyesha kuwa umri kati ya miaka 30-39 nguvu za kiume hupungua kisha kati ya miaka 40/41-49 nguvu za kiume huongezeka kwa kasi kama ile ya umri wa kubalehe.kuanzia miaka 50-60 kama huna tatizo lolote la kiafya linalosababisha kupungua nguvu za kiume k.v diabetic,figo na mengine nguvu huwa wastani. kuanzia 61 na kuendelea graph hushuka sana.Nashauri kama uume ni mdogo tu na huna tatizo lolote la nguvu za kiume achana na hiyo habari. artificial body structure mwisho wake i.e uzeeni ni matatizo.Unakumbuka yaliyompata mwanamuziki wa hip hop Michael Jackson (R.I.P) kwa kuweka pua ya bandia kuukimbia U-NEGRO. Acha! acha! acha! SWISS ME!!
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,024
Likes
3,164
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,024 3,164 280
Nakushauri ongeza ufike Inch 8 ili ukiingiza kwa mkeo iguse maini.

Pili,Ukitoka nje ya ndoa uwe unavisha pete.

Tatu,Mwone DrMwaka akupe dawa ya kurefusha.

Nne,anza mazoezi mwenyewe,livute vite mda wote ukiwa kazini
 
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
804
Likes
563
Points
180
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
804 563 180
Unaingeza uume au nguvu za kiume? Una umri gani?
Nataka kuongeza saizi ya uume sema nahisi nguvu zinaweza kupungua kulingana na saiz ya ume niliyonayo pengine Ndio kiwango cha damu inayojitosheleza kunipa nguvu.
Umri nina 25
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,024
Likes
3,164
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,024 3,164 280
Umme wako kwa sasa una inchi ngapi na unataka ufikie inchi ngapi?

Je msichana wako shimo lake lina kina cha inchi ngapi?
 
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
804
Likes
563
Points
180
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
804 563 180
S
Kwanini uongeze?? Je kama umeoa mkeo anasemaje au unajishtukia tuu sikushauri sana ufanye hivyo
Sijaoa ila nataka kua huru na mimi nikiwa beach niwe navaa box au bukta fupi ili uume wangu uonekane nivutie watu maana naskia wanapenda uume mkubwa
 
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
4,024
Likes
3,164
Points
280
jaji mfawidhi

jaji mfawidhi

JF-Expert Member
Joined Feb 20, 2016
4,024 3,164 280
Aah,kumbe tunamshauri mtoto.

Mboo ya kuonyeshea badala ya kazi?

Mod funga huu uzi,hamna kitu hapa
 
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2015
Messages
804
Likes
563
Points
180
Baba jay'rose

Baba jay'rose

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2015
804 563 180
Umme wako kwa sasa una inchi ngapi na unataka ufikie inchi ngapi?

Je msichana wako shimo lake lina kina cha inchi ngapi?
Sina a Nahisi hawanipendi pia nataka kua huru na mimi nikiwa beach niwe navaa box au bukta fupi ili uume wangu uonekane nivutie watu maana naskia wanapenda uume mkubwa
 
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
3,457
Likes
2,913
Points
280
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
3,457 2,913 280
Uongeze uume kwa ajili ya kufanya maonesho beach???!!!

Product za BRN ! Nchi hii ina changamoto lukuki.
 
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2012
Messages
3,457
Likes
2,913
Points
280
Kaveli

Kaveli

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2012
3,457 2,913 280
Umme wako kwa sasa una inchi ngapi na unataka ufikie inchi ngapi?

Je msichana wako shimo lake lina kina cha inchi ngapi?

Mh jaji, nilihudhunika sana kuninyima ile ajira ya u-houseboy.

Please madam, naomba unifikirie!
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
22,225
Likes
5,444
Points
280
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
22,225 5,444 280
ikiwa ndogo haiingii?
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,616
Likes
83,453
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,616 83,453 280
Nakushauri ongeza ufike Inch 8 ili ukiingiza kwa mkeo iguse maini.

Pili,Ukitoka nje ya ndoa uwe unavisha pete.

Tatu,Mwone DrMwaka akupe dawa ya kurefusha.

Nne,anza mazoezi mwenyewe,livute vite mda wote ukiwa kazini
7633W.jpg


Mkuu hii ndiyo human anatomy sasa kama una dushe la kugusa maini unaweza kuwa muuaji.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
80,568
Likes
117,643
Points
280
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
80,568 117,643 280
Ili uweze kumgegeda vizuri huyo binti wa kichagga na kigiriki!? Kila la heri ila angalia tu dushe lisije likalala DORO simama simama na wewe.

Manager: Nashawishiwia kupewa ngono ili nitoe kazi

Habari doctors,

Nahitaji ushauri wataalam kwani nnampango wa kuongeza uume.

Najaribu kuhisi yawezekana nikifika miaka ya 40 nguvu inaweza kupungua kabisa au nikashindwa kupafomu,

Pls nahitaji msaada wenu kabla sijafanya maamuzi.
 

Forum statistics

Threads 1,237,884
Members 475,775
Posts 29,304,603