Madhara ya dawa ya kuzuia mimba P2

Kingfisher

Kingfisher

JF-Expert Member
Joined
May 22, 2015
Messages
2,745
Points
2,000
Kingfisher

Kingfisher

JF-Expert Member
Joined May 22, 2015
2,745 2,000
Ooh okay, thanks mwaya.

Kwa hiyo baada ya siku tatu kupita inabidi zoezi jingine mbadala lifanyike, right...?.

Haya mambo haya aisee.
Zoezi gani mbadala KIOO zaeni tu
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2015
Messages
22,705
Points
2,000
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2015
22,705 2,000
Achana na hiyo kitu..
Mara baada ya kutumia imenisogezea mp siku 12 Mbele saa hizi hata sielewi Nina mzunguko wa siku ngapi.
Itakuwa sawa tu kuliko kuja kutesa kiumbe asie na hatia
 
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined
Sep 17, 2013
Messages
4,089
Points
2,000
Agustino87

Agustino87

JF-Expert Member
Joined Sep 17, 2013
4,089 2,000
Unazuia mimba ya nini? Cha umuhimu ni wewe kuacha uzinzi.
 
Mwamba 3

Mwamba 3

Member
Joined
Dec 20, 2018
Messages
80
Points
125
Mwamba 3

Mwamba 3

Member
Joined Dec 20, 2018
80 125
Binafsi nikitaka kujua madhara ya kitu au jambo fulani kiafya ama kimaisha ni lazima nilipime hilo jambo ama hicho kitu kwa kulinganisha na Asili ya Mungu . Nikibaini kuna ukinzani basi nakuwa nimepata jibu wala hakuna haja ya kuwauliza wataalamu ama watu wengine.
 
Nairart

Nairart

Member
Joined
May 13, 2019
Messages
13
Points
75
Nairart

Nairart

Member
Joined May 13, 2019
13 75
Madhara yapo tena makubwa bt inategemea na mwili wa mtu, huwa inasababisha overbleeding, amenorrhea (kutopata hedhi) na kubwa zaidi ni hormonal imbalance. Sishauri mtu atumie.
Natumaini wote wazima humu na kama kuna mwenye tatizo basi mwenyezi MUNGU amfanyie wepesi.
Naomba msaada wenu kujua kama kuna madhara yoyote kwa mwanamke anaetumia dawa za kuzuia mimba P2.
 
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2017
Messages
11,228
Points
2,000
Chrismoris

Chrismoris

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2017
11,228 2,000
Kuna ex wangu nilikuwa nampa hayo madonge hadi yakazoea tumbo lake.
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,465
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,465 2,000
Wazinzi hawatauona ufalme wa Mungu
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,465
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,465 2,000
Tahadhari ya kuepuka mimba ni kubwa kuliko tahadhari ya kuepuka maambukizi ya HIV,

Hivi hii imekaaje wadau?
 
Unforgetable

Unforgetable

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2019
Messages
1,799
Points
2,000
Unforgetable

Unforgetable

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2019
1,799 2,000
Zikikuzoea mwilini hazifanyi kazi utakunywa na mimba utabeba

Cc Kingsmann
 

Forum statistics

Threads 1,343,211
Members 514,963
Posts 32,776,851
Top