Madhara ya dawa ya kuzuia mimba P2

hopetumaini

hopetumaini

JF-Expert Member
Joined
Jul 17, 2013
Messages
495
Points
250
hopetumaini

hopetumaini

JF-Expert Member
Joined Jul 17, 2013
495 250
Natumaini wote wazima humu na kama kuna mwenye tatizo basi mwenyezi MUNGU amfanyie wepesi.
Naomba msaada wenu kujua kama kuna madhara yoyote kwa mwanamke anaetumia dawa za kuzuia mimba P2.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,905
Points
2,000
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,905 2,000
kwa kifupi hana dawa ya kiwandani isiyo na madhara....kitaalimu sijui inaleta madhara gani ila kuna madhara.

ushauri msitumie, tumie condom, toa nnje au kalenda
 
D

DAVIES

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2011
Messages
509
Points
225
D

DAVIES

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2011
509 225
Tumia kwa emergency tuu usipende mara kwa mara zitakuharibia mzunguko wako na utashindwa elewa kabisa pia inaweza sababisha hormone zako kufanya kazi pasipo utaratibu maalum na kazi husika
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,319
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,319 2,000
We p2 sio dawa nzuri dada usije juta baadae kama uliitumia mara moja iwe mwanzo na mwisho....
Khaaa tumia njia nyingine... aiseee
Manka em fafanua zaidi hp side effects ni ninii
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,201
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,201 2,000
P2 ni za emergency tu. Zina mtindo wa kupeleka period mbele hata 2 months.
Na hii P2 inafanya kazi ndani ya muda gani baada ya tendo husika mkuu.

Yani, baada ya muda gani kupita inakuwa haiwezi kufanya kazi kiongozi...?

Nadhani nimeeleweka mkuu.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,319
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,319 2,000
Na hii P2 inafanya kazi ndani ya muda gani baada ya tendo husika mkuu.

Yani, baada ya muda gani kupita inakuwa haiwezi kufanya kazi kiongozi...?

Nadhani nimeeleweka mkuu.
Within 72 hours of unprotected sex,yani ndani ya siku 3/masaa 72
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,201
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,201 2,000
Within 72 hours of unprotected sex,yani ndani ya siku 3/masaa 72
Ooh okay, thanks mwaya.

Kwa hiyo baada ya siku tatu kupita inabidi zoezi jingine mbadala lifanyike, right...?.

Haya mambo haya aisee.
 
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
6,319
Points
2,000
L

LadyRed

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
6,319 2,000
Ooh okay, thanks mwaya.

Kwa hiyo baada ya siku tatu kupita inabidi zoezi jingine mbadala lifanyike, right...?.

Haya mambo haya aisee.
Zoezi mbadala kama ilikua 'danger days',otherwise confirmation utapata baada ya mwezi mmoja,ikitiki mjiandae kulea
 
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
6,201
Points
2,000
KIOO

KIOO

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
6,201 2,000
Zoezi mbadala kama ilikua 'danger days',otherwise confirmation utapata baada ya mwezi mmoja,ikitiki mjiandae kulea
Hahahahaaaa.

Haya mwayego. Thanks

Lol.
 
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
16,907
Points
2,000
Waterloo

Waterloo

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
16,907 2,000
Achana na hiyo kitu..
Mara baada ya kutumia imenisogezea mp siku 12 Mbele saa hizi hata sielewi Nina mzunguko wa siku ngapi.
Ulifanya unprotected sex?
 

Forum statistics

Threads 1,334,601
Members 512,059
Posts 32,481,065
Top